Kinh nghiệm phỏng vấn vị trí chuyên viên phát triển sp thanh toán ở PGBANK

Cả nhà ơi mai mình đi PV vị trí chuyên viên PTSP thanh toán ở ngân hàng xăng dầu, có bạn nào có kinh nghiệm PV gì về vị trí này hay biết gì về vị trí này ko ạ? Chỉ mình với :((
Mình cảm ơn nhiều :(

các bạn ơi cho mình hỏi ngu tí, sao mình nộp hố sơ ở pgbank mà toàn bị báo lỗi ấy nhỉ. các bạn có nộp qua mail ko

oh thế k hỏi luôn à =))
m chắc trật rồi :)) nta hỏi có hỏi j thêm ko?
Mình hỏi hnay e có đạt yêu cầu của nhà TD ko hỏi trả luôn mà, a cần những người có kinh nghiệm và hiểu về các sp tín dụng :)
Bạn ơi, hôm trước bạn phỏng vấn thế nào? Bạn có kết quả chưa?

Sao địa chỉ mail của ngân hàng này không gửi được nhỉ.toàn báo lỗi

Hồi trước mình nộp đơn cho NH này qua mail, cái mail nó báo lỗi liên tục, thế mà ko hỉu sao lại được gọi đi PV đúng cái vị trí mà em gửi mail ko được :v (em gửi cả chục lần đều lỗi, nản quá, ko thèm để ý luôn). Em đi PV vị trí Chuyên viên chuyên trách Petrolimex, e search trên mạng quá chừng luôn mà không thấy kinh nghiệm PV của vị trí này, có bác nào có kinh nghiệm về vị trí này có thể chia sẻ cho em được không? Cảm ơn các bác ^^

Hồi trước mình nộp đơn cho NH này qua mail, cái mail nó báo lỗi liên tục, thế mà ko hỉu sao lại được gọi đi PV đúng cái vị trí mà em gửi mail ko được :v (em gửi cả chục lần đều lỗi, nản quá, ko thèm để ý luôn). Em đi PV vị trí Chuyên viên chuyên trách Petrolimex, e search trên mạng quá chừng luôn mà không thấy kinh nghiệm PV của vị trí này, có bác nào có kinh nghiệm về vị trí này có thể chia sẻ cho em được không? Cảm ơn các bác ^^
Bạn đi pv vị trí Chuyên viên chuyên trách Petrolimex thế nào? có đc ko vậy. TRước hôm 2/5 có đọc thấy thông tin tuyể ndụng vị trí này nhưng đến đúng hôm hết hạn lại ko vào đc mạng tuyển dụng của NH, sai sót của mihf là gửi thư đi mà ko đổi tên file attached theo quy định, buồn thế, chẳng biết có cơ hội ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên