Kinh nghiệm bị bỏ sót ko được gọi đi phỏng vấn- black list

Mọi người có biết và khuyên em gì ko ạ. Em ftu sinh năm 93
Đợt vừa rồi, em tham gia thi tại hội sở. Tới ngày 1/9 tự nhiên có một anh gọi điện bảo em ko tới pv à trong khi em chưa nhận đc thông bao truoc đó. Anh ấy khăng khăng anh gọi rồi và bảo em làm trò ko tới đc thì bảo ko tới. Em định kệ con nhà lính nhưng mà sợ bị liệt vào black list quá ạ vì em thi viết đỗ mà bị coi là bỏ pv thì black list luôn.
Chắc là gọi em ko liên lạc đc rồi cũng quên gọi lại. Gio em lo em bị vào black list thì oan ức quá. Vì thế em zin mọi người cách giải quyết tốt nhất. Em nghe nói đỗ thi viết bỏ pv là black list. Em có nen goi hỏi ban to chuc can bo không?? Em cảm ơn ạ!
Em cảm ơn ạ!
Anh @cocghe266

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa thấy bank nào bỏ pv mà đc gọi đt hỏi sao ko tới thi cả, chắc thằng này làm nhiệm vụ gọi điện mà quên gọi nên giờ cả vú lấp miệng em cho khỏi lộ :)

Chắc là gọi em ko liên lạc đc rồi cũng quên gọi lại. Gio em lo em bị vào black list thì oan ức quá. Vì thế em zin mọi người cách giải quyết tốt nhất. Em nghe nói đỗ thi viết bỏ pv là black list. Em có nen goi hỏi ban to chuc can bo không?? Em cảm ơn ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên