KienLongBank KienLongBank tuyển dụng 50 NV Chăm sóc Khách hàng trên cả nước [28.02.2014]

Đợt trước mình nộp Kiên Long nhưng k thấy có phản hồi, mà bạn nộp qua mail thì bao gồm cả bộ hồ sơ scan hay chỉ có thông tin ứng viên thôi vậy bạn
Mình nộp qua trang web của kienlongbank luôn ban, tao hồ sơ trực tuyến roi nhấp nút chọn gửi nộp vị trí mình muốn, ben Nh sẽ có mail phản hồi xác nhận thông tin mình đã nộp bạn nhé ! ban nop chi nhanh nao?

Mình nộp qua trang web của kienlongbank luôn ban, tao hồ sơ trực tuyến roi nhấp nút chọn gửi nộp vị trí mình muốn, ben Nh sẽ có mail phản hồi xác nhận thông tin mình đã nộp bạn nhé ! ban nop chi nhanh nao?
Vậy hả, mình scan bộ hồ sơ nộp qua mail, hôm tháng 12 có nộp bộ hồ sơ trực tiếp cho Kiên Long, mình nộp chi nhánh Bình Thuận.
Ah, mình tạo user đăng nhập trang web rồi, nhưng mà vị trí CSKH k có trong mục ứng tuyển nên mình mới nộp qua mail

Vậy hả, mình scan bộ hồ sơ nộp qua mail, hôm tháng 12 có nộp bộ hồ sơ trực tiếp cho Kiên Long, mình nộp chi nhánh Bình Thuận.
Ah, mình tạo user đăng nhập trang web rồi, nhưng mà vị trí CSKH k có trong mục ứng tuyển nên mình mới nộp qua mail
Uhm bạn, ban cứ làm sẵn để đó chờ có hạn tuyển dụng tai noi bạn cần thì nhấp nút nộp vào là xong ah. ko can qua mail hay trực tiếp đâu. Mình làm vậy và van có mail xac nhận la ho da nhận dc thông tin ứng tuyen cua mình mà hihi :D

Có bạn nào ở HCM mà được NH gọi đi pv chưa? Mình nộp 2 lần rồi: 1 lần là đến trực tiếp nộp luôn, còn lần kia nộp qua web mà chẳng thấy gọi gì hết :( hic mỗi lần chờ đợi là mỗi lần đau lòng.

Có bạn nào ở HCM mà được NH gọi đi pv chưa? Mình nộp 2 lần rồi: 1 lần là đến trực tiếp nộp luôn, còn lần kia nộp qua web mà chẳng thấy gọi gì hết :( hic mỗi lần chờ đợi là mỗi lần đau lòng.
Bạn ở tỉnh nào thế, mình cũng giống bạn, nộp hồ sơ trực tiếp với qua mail nhưng không thấy phản hồi gì hết, cơ mà nộp tháng 12, giờ thấy lại đăng tuyển nữa...Haiz

Mình ở HCM, gọi hỏi anh ở phòng nhân sự thì nói đang tuyển vì còn thiếu người mà mình nghĩ chắc không có cơ hội cho mình quá:oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên