Mình vừa Phỏng vấn vòng 1 xong.. nghi là tạch cmn rồi... bị phán một câu "EM NĂNG ĐỘNG QUÁ KHÔNG BIẾT CÓ PHÙ HỢP VS CÔNG VIỆC NÀY KHÔNG"
:oops::oops::oops:

Mình vừa Phỏng vấn vòng 1 xong.. nghi là tạch cmn rồi... bị phán một câu "EM NĂNG ĐỘNG QUÁ KHÔNG BIẾT CÓ PHÙ HỢP VS CÔNG VIỆC NÀY KHÔNG"
họ hỏi gì vậy bạn ? có tiếng anh ko ? tư vấn cho mình kinh nghiệm với bạn ơi? bạn pv chi nhánh ơ đâu vậy ?

nghe nói Kiên Long có phỏng vấn tiếng anh phải không mọi người>?:rolleyes:

bạn pv chi nhánh nào vậy, bên nhân sự ngân hàng này kiu mình gửi hình chân dung qua cho họ để bổ sung hồ sơ chắc cách đây gần 1 tháng rồi mà chả thấy động tĩnh gì hết.

họ hỏi gì vậy bạn ? có tiếng anh ko ? tư vấn cho mình kinh nghiệm với bạn ơi? bạn pv chi nhánh ơ đâu vậy ?
Kêu tự giới thiệu bản thân
Theo em thì chăm sóc khách hàng thì cần những tố chất nào?
Em có đi xa được không?
Hỏi ít thế nên mình nghĩ là tạch đấy...
mình phỏng vấn ở chi nhánh Đồng Tháp, chỉ hội sở phỏng vấn trực truyến thôi, không có ai ở chi nhánh tham gia phỏng vấn hết.

bạn pv chi nhánh nào vậy, bên nhân sự ngân hàng này kiu mình gửi hình chân dung qua cho họ để bổ sung hồ sơ chắc cách đây gần 1 tháng rồi mà chả thấy động tĩnh gì hết.
Mình phỏng vấn ở chi nhánh ĐỒng Tháp. Lúc trước mình cũng được kêu gởi hình.. phỏng vấn toàn gọi nam ko bạn à.. lúc mình đi thì chỉ có 3 nam hà.. không có nữ luôn. thấy ngộ.

Tư lúc gửi hình tới lúc phỏng vấn thời gian lâu hem bạn, chỗ mình chi tuyển nữ thoai bạn.^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên