Kết quả vòng loại hồ sơ Vietcombank

Có ai nộp hồ sơ vào VCB chi nhánh Thủ Đức nhận được thông báo thi tuyển không? Khi nào thi và thi ở đâu vậy? Sao tớ chưa nhận được, bạn tớ nộp ở chi nhánh Kỳ Đồng được gọi đi thi rồi nên tớ sốt ruột quá. Biết thì trả lời hộ cái nhé, thanks nhiều lắm.

bên bưu điện gọi cho mình vào chiều t6 xác nhận địa chỉ để gửi thư về nhưng chờ hoài qua giờ chưa thấy, SĐT bên bưu điện thì ko truy lại dc do mất dữ liệu. có bạn nào biết cn Bình Thạnh gửi thư cho thí sinh qua bưu điện hay EMS ko? (để mình ra hỏi thử).

Đến địa chỉ 20F Lam Sơn P2 QTB, VCB Bình Thạnh gởi chuyển phát nhanh qua hãng này, mình lên tận nơi lấy luôn trc 6g chiều!

Tớ nộp VCB Thủ Đức nè, tớ được gọi rồi, chủ nhật này thi nè, bạn được gọi chưa?

Đến địa chỉ 20F Lam Sơn P2 QTB, VCB Bình Thạnh gởi chuyển phát nhanh qua hãng này, mình lên tận nơi lấy luôn trc 6g chiều!

Thank bạn mình vừa lên đó lấy thư về :). Nếu mình ko biết để đi lấy thì coi như out luôn rồi. Chúc bạn may mắn trong bài thi ngày cn.

thành thật xin lỗi các bạn, bạn mình nộp hồ sơ rồi ngta gọi đi pv, không nghe có thông báo thi gì hết, chắc chưa có. Các bạn cứ tiếp tục hy vọng, mình cũng vậy.
Chỗ mình cũng vừa gọi hôm qua, nói là đến phỏng vấn, không nghe nhắc đến thi cử gì hết, hông hỉu gì luôn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên