Kết Quả thi tuyển Vietinbank 26/10

ôi zời là cái title đâu tim vãi =)),vietin dạo này đang thiếu người nên khả năng có sớm đấy từ h đến cuối tuần có khi có :) ai được gọi thì thông báo sơm nhá ;))

à, sẵn đây ai có kinh nghiệm thi ở Vietin rồi cho mình hỏi với. Nếu mà đạt thì ngta gọi đi phỏng vấn còn ko đạt thì mình có biết điểm thi của mình ko nhỉ và biết theo hình thức nào vậy. cảm ơn ai đó sẽ trả lời câu hỏi này của mình nha :)

có ai được gọi đi phỏng vấn chưa mọi người!

- - - Updated - - -

có ai được gọi phỏng vấn chưa mọi ngươi!

à, sẵn đây ai có kinh nghiệm thi ở Vietin rồi cho mình hỏi với. Nếu mà đạt thì ngta gọi đi phỏng vấn còn ko đạt thì mình có biết điểm thi của mình ko nhỉ và biết theo hình thức nào vậy. cảm ơn ai đó sẽ trả lời câu hỏi này của mình nha :)

hoho. Vietinbank ko thông báo đâu bạn ah, chỉ ai qua vòng test sẽ có mail thông báo lịch pv, sau pv ai đạy thì đc thông báo đy nhận việc. còn điểm thi thì không bik đâu bạn nhá. Mail cảm ơn sau khi kết thúc tuyển dụng cũng không thấy nha bạn.

trời, thấy cái tên topic mà bay vô liền, tưởng có kết quả , hóng từng ngày dù biết xác suất đc gọi đi phỏng vấn rất thấp. Bên chi nhánh q5 ,PFC tuyển 5 mà có 7 người đăng kí thi, cơ hội nhiều. Tui thi cn4, cũng đông

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên