Kết quả thi gdv VIETINBANK ngay 26-07-2014

mĩnh nghĩ ben vcb tốt hơn ben vietin nhưng khi vào làm rùi mh thấy thất vọng quá. nó ko tốt đẹp như minh nghĩ. thật sự thất vọng.

mĩnh nghĩ ben vcb tốt hơn ben vietin nhưng khi vào làm rùi mh thấy thất vọng quá. nó ko tốt đẹp như minh nghĩ. thật sự thất vọng.
Mình nghĩ ngân hàng nào cũng có những điểm hay và chưa hay riêng thôi, VCB cũng đã là ước mơ của bao người rồi, trong đó có cả mình. Chúc bạn đừng nghĩ vẩn vơ nữa và hoàn thành công việc xuất sắc nhé!

Làm ở đâu cũng có chỗ này chỗ kia, k có gì hoàn hảo bạn ah, làm VCB mình thấy hìh như CV k vất vả như Vietin đâu mà mức lương cũng khá hơn so với Vietin đó, Vietin bạn mình làm GDV ở CN toàn 8h tối hơn mới về, làm PGD thì đỡ hơn dc chút, còn VCB thì mình cũng có bạn làm bên đó mà khoảng 5h là thấy nó về ùi, lấy cái đó làm động lực phấn đấu nhé, nhìn lên mình k bằng ai nhưng nhìn xuống mình cũng hơn bao nhiêu người

tuyển dụng bên vcb có vấn đề. khi họ mở phòng giao dịch hay chi nhanh mới mà thiếu ng là họ tuyển ng. chỉ cần nộp hồ sơ xong pv. và nhận vào làm luôn. tuy chưa chính thức nhưng họ được ưu tien thi viết khia nào đậu mới thôi. còn về phần giờ làm thi quy định ko rõ ràng bên mh 7h20 phải có mặt ui. trưa 11h30 nghỉ chìu 1h làm nà tận 6h mới được về. còn phần luơng bổng thì phải thi mới được nhân lên hệ số. và lợi nhuận ăn theo chi nhánh và phòng giao dịch. chỉ tiêu thi cao ngất.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên