Kết quả PV LienVietPostBank khu vực Hà Nội vị trí CVKH 25/11/2013

Mình ở TPHCM phỏng vấn vị trí CV Khách hàng ngày 27/11 và ngày 30 được chi nhánh HCM thông báo được tiếp nhận và đang trình Hội Sở, anh Nhân sự nói sẽ nhanh thôi. Cơ mà không biết đến khi nào. :D

Có chị bên nhân sự offer vị trí này nhưng điều kiện là làm ở Lào Cai hay Hà Giang gì đó trong 6thang đến 1 năm rồi mới được về HN.hix

Có chị bên nhân sự offer vị trí này nhưng điều kiện là làm ở Lào Cai hay Hà Giang gì đó trong 6thang đến 1 năm rồi mới được về HN.hix

Mình ở TPHCM phỏng vấn vị trí CV Khách hàng ngày 27/11 và ngày 30 được chi nhánh HCM thông báo được tiếp nhận và đang trình Hội Sở, anh Nhân sự nói sẽ nhanh thôi. Cơ mà không biết đến khi nào. :D

bạn rocky khi nào được gọi đi làm thì la lên cho mình biết với nhé. hôm trước mình cũng được CN kêu đi, nhưng mà có vẻ như còn chưa đậu, mấy anh đó nói phải sắp xếp vị trí được, trình lên ok thì mới đậu. hic hic

Hôm 27/11 phỏng vấn chuyên viên khách hàng khu vực Hà nội,không biết có bạn nào tham gia và biết kết quả chưa nhỉ???

Bạn cũng thi ở HCM luôn hả? Được chi nhánh gọi chưa?
bạn rocky khi nào được gọi đi làm thì la lên cho mình biết với nhé. hôm trước mình cũng được CN kêu đi, nhưng mà có vẻ như còn chưa đậu, mấy anh đó nói phải sắp xếp vị trí được, trình lên ok thì mới đậu. hic hic

Bạn cũng thi ở HCM luôn hả? Được chi nhánh gọi chưa?

minh cũng thi ở HCM. được gọi hôm thứ sáu rồi nhưng vẫn chưa chắc đậu @@ mấy anh nói là có thể có thể sắp xếp mính qua bô phận khác nếu bộ phận đó còn chỗ trống.

Mình được gọi ngày thứ 7, nói là mình được chi nhánh tiếp nhận, hỏi khi nào mình có thể đi làm, nói mức lương, nói trình hội sở duyệt sẽ nhanh thôi. Không biết thế nào, có khi hôm ấy mình ngồi gần nhau :x
minh cũng thi ở HCM. được gọi hôm thứ sáu rồi nhưng vẫn chưa chắc đậu @@ mấy anh nói là có thể có thể sắp xếp mính qua bô phận khác nếu bộ phận đó còn chỗ trống.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào tham gia phỏng vấn vị trí CVKH hôm 25/11/2013 không vậy? Đã ai được gọi chưa?

Gọi rồi đấy em ah! Anh vừa đi phỏng vấn vòng 2 tại chi nhánh Lienviet ở Kim Mã xong. Các chi nhánh khác anh không biết đã gọi chưa! Có 3 người được phỏng vấn thôi toàn người có kinh nghiệm rồi! Mà ưu tiên là đã từng làm tại vị trí QHKH DN rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên