Kết quả phỏng vấn VietinBank ngày 08-09/08 ???

Ồ! Vẩn chưa có mà. Nhưng thấy có vẻ phiêu quá, hôm đi thi trực tuyến ngày 25/7 mình thấy mấy đứa chi nhánh mình có giám thị nhắc bài, minh cũng đoán được điều đấy trước khi đi thi vì hôm chi nhánh mình xét hồ sơ mình thấy họ hỏi mấy đứa con em trong ngành để hồ sơ riềng, nhưng có điều phải chiến đấu đến cùng và rồi mình cũng loạt qua vòng thi trức tuyến vào vòng phỏng vấn nhưng không biết thế nào nữa. Mình nghĩ trong đợt thi rồi chắc phải có 30-40% gửi gắm rồi còn lại chúng ta đấu đá nhau thôi. Mình khuyên mọi người luyện tiếng anh cho tốt vào những người chưa có kinh nghiệm thị cố gắng đi làm đại chỗ nào đó đi để lấy kinh nghiệm và đặc biệt phải đọc nhiều tài liệu chuyên ngành lại đi, những người đã có trên 5 năm kinh ngiệm thì nên kiếm công ty đa quốc gia mà làm chứ kiểu này không ổn chả lẻ cả đời đèn sách để làm lính con ông cháu cha ngân hàng à?????????
cn m thi thì có đích thị cocc rồi. chỉ tiêu lấy 2 nhưng có ng k thi vẫn được đi làm

Không nên vào VTB nha các mem. Nhiều anh chị làm trong đó than thở lắm. AI muốn đau khổ thì cứ bay vào, đặc biệt là các bạn nữ muốn ế chồng hay chồng bỏ chồng chê thì cứ vô. Bạn làm muốn làm con chốt thí lót đường thì cũng cứ vô. Vụ Huyền Như đó, cấp trên ép cấp dưới, coi chừng toi mạng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,529
Thành viên mới nhất
duyentran141197
Back
Bên trên