Kết quả phỏng vấn Vietinbank 11.2015

mình phỏng vấn ở Đà Nẵng, mình toàn được hỏi những thứ linh tinh thôi, phần 2 thì chọn một đoạn tiếng anh đọc và dịch

mình phỏng vấn ở Đà Nẵng, mình toàn được hỏi những thứ linh tinh thôi, phần 2 thì chọn một đoạn tiếng anh đọc và dịch
:D thế à, mình cũng thế. nhưng ko có phần tiếng anh. hôm sau bên VTB có gọi cho những người mà bạn để trên CV để lấy thêm thông tin ko?

thế à. mình thấy bạn mình kêu là có gọi hỏi han, không biết như nào :( giờ vẫn chưa thấy gì cả

Mình thi giao dịch viên ở Hội đồng Đà Nẵng, hỏi nhiều về chuyển tiền sang nước ngoài, rồi cá nhân nhận tiền kiều hối, hỏi thủ tục, hỏi mấy cái về kỹ năng với cách làm để mời khách hàng dùng thêm sp của ngân hàng, nói chung cũng nhiều, tầm 25 phút, đoạn cuối đọc và dich tiếng Anh. Chờ kết quả thấy lâu thật

Mình thi giao dịch viên ở Hội đồng Đà Nẵng, hỏi nhiều về chuyển tiền sang nước ngoài, rồi cá nhân nhận tiền kiều hối, hỏi thủ tục, hỏi mấy cái về kỹ năng với cách làm để mời khách hàng dùng thêm sp của ngân hàng, nói chung cũng nhiều, tầm 25 phút, đoạn cuối đọc và dich tiếng Anh. Chờ kết quả thấy lâu thật
vậy là vòng 2 bạn cũng hỏi nghiệp vụ hả? chờ lâu thật. nóng hết cả ruột

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back