Kết quả phỏng vấn nhóm Techcombank

Bạn nào nhận được mail mời đi phỏng vấn lần 2 (tức là đã vượt qua phỏng vấn nhóm) thì thông báo cho mọi người nhé. Chia vui cho bạn và để k phải thấp thỏm chờ đợi. :D

ơ sao hôm ý chị pv giữ lại 4/10 bạn ở lại lấy cv để vào vòng trong mà 2 trong 4 bạn ý t biết đều đã có mail r sao t chưa có :-ss fail r à :(((
sao lạ nhỉ, tự nhiên thấy cái internship này quái chiêu, chống chỉ định techcombank, hư hư.
bạn chờ xem sao, mình nghĩ chắc ngta phỏng vấn cá nhân rồi.

Nhóm t giữ lại 6 người (t cũng trong số đó), sau chia làm 3 cặp hỏi riêng tiếp nhưng t k có số của các bạn kia nên cũng k rõ lắm.
Bạn đký vị trí gì? Nếu RM, RBO hay GDV thì có thể fail còn các vị trí khác thì chưa chắc đâu vì chưa thấy bạn nào ở mấy vị trí đó cf là đã nhận mail. ^^ Còn hi vọng mà. :)

uh t ở hn, pv hôm 25, nhưng lúc sau ở lại chị ý có hỏi j mấy đâu, hỏi mỗi e thực tập vị trí nào r đi về mà :'(
uh.t cũng bị hỏi mấy câu xong rồi về.lúc đấy t trả lời k tốt lắm nhưng giờ chả thấy có mail gọi.hay là tạch rồi.

Mình còn chả được hỏi cái gì cơ. Thu CV cả phòng. Tranh luận 1 hồi rồi anh ý chia sẻ cho cả phòng vài cái là về hết. Mỗi phòng 1 kiểu nên chả biết thế nào. Dự là tạch rồi :(

sao bên đây, có vẻ khác quá nhỉ, mình SG thấy phỏng vấn nhóm rồi về, đâu có vụ chia nhỏ này, nhưng vậy thấy tốt hơn. Trời bên đây đông bon chen, mà ảo vô cùng.

thế bạn ứng tuyển vị trí nào :3
T chọn kh doanh nghiệp xong lúc chị ý hỏi thì t bảo muốn chuyển sang kh cá nhân. Xong chị ý phân tích như đúng r @.@ kh cá nhân là sale vất vả, ép chỉ tiêu các kiểu con đà điểu... mà e học thanh toán quốc tế, chị nghĩ e nên chọn vị trí back để ttap liên quan đến chuyên ngành, xong t ok, chị ý ghi vào cv là back xong t chào xong đi về :'( khó hiểu v~ :/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên