Kết quả đợt thi tuyển tập trung TECHCOMBANK tháng 07/2014

có bác nào chiều nay chày cối k mang cái khoản 30tr đi như e k ? e thì e nghĩ là họ k bảo gì thì thôi cứ lẳng lặng mà đi, đến đó tính tiếp. Mà lát đi có phải mang theo giấy tờ gì k các bác?
Ngta k bảo mang thì mang đi làm gì :D chắc k ai mang đi đâu :D

Học đào tạo khoảng 3 tuần và về cn thực địa 5th đúng k các bạn

nói chung là cái vụ bảo đảm bằng 30tr ở tech làm em bị băn khoăn, chưa hết lại còn 5 tháng thử việc nữa oa oa oa nghĩa là chúng ta sẽ sống với mức lương 3tr từ h đến tết ạ :O

nói chung là cái vụ bảo đảm bằng 30tr ở tech làm em bị băn khoăn, chưa hết lại còn 5 tháng thử việc nữa oa oa oa nghĩa là chúng ta sẽ sống với mức lương 3tr từ h đến tết ạ :O
đấy là vị trí gì vậy bạn? thế nếu mình huy động có đc tính lương kinh doanh ko? mà sao các bạn đc gọi đi nhỉ, t chỉ nhận đc mỗi mail thông báo đi đào tạo thôi :( ko gọi gì cả

đấy là vị trí gì vậy bạn? thế nếu mình huy động có đc tính lương kinh doanh ko? mà sao các bạn đc gọi đi nhỉ, t chỉ nhận đc mỗi mail thông báo đi đào tạo thôi :( ko gọi gì cả
năm nay tcb chú trọng cho vay nên bạn chỉ cần tập trung cho vay là được. Thế nào mà trong kpi thực địa lại có huy động thế này :eek::eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên