Kết quả đợt thi tuyển tập trung TECHCOMBANK tháng 07/2014

nhà tớ đã hỏi rồi nhé, hộ sở techcom hiện vẫn chưa quyết được ngày bắt đầu đào tạo, tầm 1,2 ngày nữa sẽ họp và quyết định ngày đào tạo thì mới có lịch chính thức nên các bạn cứ yên tâm đợi đi, không có chuyện nguời ta không goij đâu

nhà tớ đã hỏi rồi nhé, hộ sở techcom hiện vẫn chưa quyết được ngày bắt đầu đào tạo, tầm 1,2 ngày nữa sẽ họp và quyết định ngày đào tạo thì mới có lịch chính thức nên các bạn cứ yên tâm đợi đi, không có chuyện nguời ta không goij đâu
Biết đâu các bác ý lại tuyển thẳng chỗ trúng tuyển đợt này vào hội sở cũng nên :))))))))))))))))))))))))))))))))))) đùa thế chứ chắc tầm cuối tuần này liệu có lịch không c nhỉ :D :D

Mọi người ơi cho mình hỏi chế độ lương ở tech như thế nào vậy. Nếu mới đỗ vào không biết lương có đủ đẻ tự sống như thời sinh viên không nhỉ. Mình nghe trên mạng mọ người chê lương ở tech bèo bọt lắm cũng thấy hơi lo lo. Mình đi làm rồi mà tháng đến vẫn xin tiền gia đình thì cũng ngại .hic

Mọi người ơi cho mình hỏi chế độ lương ở tech như thế nào vậy. Nếu mới đỗ vào không biết lương có đủ đẻ tự sống như thời sinh viên không nhỉ. Mình nghe trên mạng mọ người chê lương ở tech bèo bọt lắm cũng thấy hơi lo lo. Mình đi làm rồi mà tháng đến vẫn xin tiền gia đình thì cũng ngại .hic

sv mới ra trường chưa có KN làm lương ở đâu cũng vậy k chênh mấy đâu b :D

chuỵ oi, em nhớ có chia sẻ rồi mà. với lại chuỵ đừng lo, hôm len ký hđ chả nhao nhao lên với vụ này ấy chứ.
tình hình là em hơi run với chỉ tiêu cho vay các thím ợ.

chuỵ oi, em nhớ có chia sẻ rồi mà. với lại chuỵ đừng lo, hôm len ký hđ chả nhao nhao lên với vụ này ấy chứ.
tình hình là em hơi run với chỉ tiêu cho vay các thím ợ.
b ơi, b đi đào tạo r tình hình thế nào? hợp đồng rồi lương thưởng chỉ tiêu phổ biến ra sao :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên