Kết quả đợt thi tuyển tập trung TECHCOMBANK tháng 07/2014

tin nhắn bạn tranvietha nhận được là như thế nào/
Tin nhắn trong SG là "TECHCOMBANK CHÚC MỪNG BẠN ĐÃ VƯỢT QUA VÒNG PV CÁ NHÂN, TRÂN TRỌNG MỜI BẠN ĐẾN LÝ HDĐT LÚC 8H15 TẠI TẦNG 12A, 9-11 TÔN ĐỨC THẮNG, Q1 VÀO NGÀY 31/07/2014"
Em cứ ám ảnh Sacom với cái kiểu mail đậu và mãi mãi không bao giờ được kêu đi thế nào ấy nên em cảnh giác lắm các thím ợ. Cứ có thời gian, ngày giờ cụ thể thì em mới tin tưởng được.

vậy không nhận được tin nhắn là rớt rồi hả mấy bạn :( mình phỏng vấn ngày 24 mà giờ chưa thấy kết quả nữa.

Đợt này thấy ai thi tech cũng đỗ hết cả. Có lẽ nào sẽ thải loại bớt sau khi đi đào tạo không các bác ?

why oh why, tell me why not me ????
cái mặt mình đang dư thế này này T______________T

bạn @tranvietha hnay đi kí HDĐT có thấy tech nhắc j đến vụ 30tr không ợ?
HN chắc mai mới có mail hoặc tn thông báo cụ thể :D (hy vọng thế)

Đợt này thấy ai thi tech cũng đỗ hết cả. Có lẽ nào sẽ thải loại bớt sau khi đi đào tạo không các bác ?

Loại thì mình nghĩ sẽ có, nhưng mà trong mn thấy hồi sáng nay bao gồm hết tất cả chỉ bằng 1/3 lượng thi vào là cùng, khoảng 140 thì phải, GDV coi ds thấy 33, RBO thì nhìu vô đối mở tới 2 lớp mới chứa nổi, RM thì sl cũng ko nhìu chừng 30. Chặng đường còn dài nên chưa bik sao,^^

Nghe các bác bàn tán RBO đỗ limit mà e cứ thấy nản nản sao í;((! Có lẽ nào sẽ bị loại rất nhiều sau 6 tháng k???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên