Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

m cũng thi agri Th thứ 2 này, đề thi của nó cấu trúc thế nào nhỉ, cần ôn những gì ai biết chỉ với???

Bạn nào có thông tin về việc thi tuyển tập trung của Ari chia sẻ luôn nha!!!!
Ngóng hoài mà ko thấy động tĩnh gì....hết năm hết tháng ùi...:(

Nếu muốn theo dõi thông tin tuyển dụng của Agribank thì mình xem ở đâu hả mọi người? Em xem web, google rồi mò mò mấy tờ báo mà không có. Mọi người chỉ dùm e với nha ^^

Nếu muốn theo dõi thông tin tuyển dụng của Agribank thì mình xem ở đâu hả mọi người? Em xem web, google rồi mò mò mấy tờ báo mà không có. Mọi người chỉ dùm e với nha ^^

Cách tốt nhất là dò hỏi người quen làm trong phòng hành chính, hoặc quen ai quen người trong phòng hành chính hỏi dùm. Ngoài ra nếu thi tập trung thì sẽ được update lên UB 1 cách nhanh nhất khi có thông tin :), thường sẽ là 1 topic chính thức của bác cocghe hoặc phuong1290. Còn nếu địa phương tuyển riêng thì báo giấy hoặc báo mạng chính thức của tỉnh đó sẽ đăng (khi đó người quen đã thông báo cho mình trước rùi).

Nếu muốn tăng thêm sự gay cấn hồi hộp thì em cứ theo dõi cái topic này, àh mà pé [MENTION=215184]nena[/MENTION] thì sang năm ha, lập 1 cái topic mới cho mọi người vào post thông tin hành lang cho vui :)

Khuyến Mã lớni Nhân Dip Khai Trương Giảm 35% cho 3 bạn đầu tiên trong vòng 6 tháng đầu.

dịch vụ đăng tin rạo vặt

Xem chi tiết tại:
dangtinthue365.com
Chia sẻ tin này ủng hộ giúp mình nhé.
Trân Trọng Cám ơn!

vào trang báo của tỉnh của bạn ứng tuyển bạn nhé :D nếu k tuyển tập trung thì kiểu j cũng đăng ở đó :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên