Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

Các bác cho em đặt trước 2 xe gạch, 1 xe cho thớt %-( và 1 xe để hóng nhé :-@:-@

Năm nay CN TPHCM, HN, TSC, VPDD không tuyển dụng, kể cả tuyển bù đắp(có VB rùi). các CN khác đang lập kế hoạch TD.

Tuyển thẳng với bằng xuất sắc của các trường top trên nhá

- - - Updated - - -

Còn kế hoạch khi nào nộp hồ sơ thì chưa có nhé, trước ngày 05/09 các chi nhánh gấp rút báo cáo số luọng cần tuyển để bù đắp thì từ đó trên tổng mí lập kế hoạch thi cử cụ thể

Thông tin chính thức tại tỉnh mềnh (3408) sáng nay đã có công văn thông báo chỉ tiêu cả tỉnh năm nay là 5 (trong đó ghi rõ là bao gồm cả suất ngoại giao - nên chắc k còn chỗ cho thi vào). cả 5 chỉ tiêu này đều dành cho huyện mềnh ( dang thiếu trầm trọng nhân sự)

Thông tin chính thức tại tỉnh mềnh (3408) sáng nay đã có công văn thông báo chỉ tiêu cả tỉnh năm nay là 5 (trong đó ghi rõ là bao gồm cả suất ngoại giao - nên chắc k còn chỗ cho thi vào). cả 5 chỉ tiêu này đều dành cho huyện mềnh ( dang thiếu trầm trọng nhân sự)
Tỉnh nào vậy b? 5 chỉ tiêu cũng là khá nhiều rồi đấy. Hic

Tỉnh nào vậy b? 5 chỉ tiêu cũng là khá nhiều rồi đấy. Hic
Mình ở Thái Bình bạn ạ. sang tháng là bắt đầu làm hồ sơ đổi hạt, sau đó mới đến xét tuyển và thi tuyển. Nhưng chỉ tiêu ít mà lại còn các suất ngoại giao nên chắc thi đc khó lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên