Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

có bạn nào biết chế độ xét tuyển con em trong ngành agribank năm nay thế nào k. câu hỏi này chắc nhận đc nhiều gạch lém.hihi

Mình thì có chị bạn đang muốn rời khỏi Agribank nữa vì quá áp lực @@ chị ý làm tín dụng ở Agri

Vậy à bạn! Mình cũng biết vài người cũng đang làm TD tại đây,cảm giác cũng ko áp lực lắm (chắc là cũng tùy chi nhánh). Mình thấy thời buổi này nhiều người đang muốn xin vào Bank này, nhưng khó hiểu sao mà người trong ngành lại muốn ra nhỉ ???
Mình thì có chị bạn đang muốn rời khỏi Agribank nữa vì quá áp lực @@ chị ý làm tín dụng ở Agri

Vào đây mà làm tín dụng hay thẩm định TD thì sợ là ban ngày đi làm, tối về nhà thắp hương cầu cho con ko bị mấy anh công an hỏi đến ấy chứ ^^ Nhưng nghe nói là thưởng cũng khá lắm.
Thanh tra CP mới tìm ra cả rổ sai phạm ở đủ các mặt hoạt động ở Agri đấy.

vậy à bạn, mà công nhận bên cạnh lợi ích thì cũng không thể nào mà không nghĩ đến cái rủi ro được, nhưng trong thời buổi hiện nay thì có 1 công việc tốt là may mắn lắm rồi.
Vào đây mà làm tín dụng hay thẩm định TD thì sợ là ban ngày đi làm, tối về nhà thắp hương cầu cho con ko bị mấy anh công an hỏi đến ấy chứ ^^ Nhưng nghe nói là thưởng cũng khá lắm.
Thanh tra CP mới tìm ra cả rổ sai phạm ở đủ các mặt hoạt động ở Agri đấy.

Từ trước mình luôn nghĩ mội trường Agri màu hồng lắm và phù hợp với con gái lắm nhưng mình thấy chị ý cực kỳ mệt mỏi và áp lực luôn @@

Nghe mẹ em bảo năm nay ở HN agribank có tuyển thêm chỉ tiêu nào đâu.
Còn nghe đâu bảo BIDV Hn tuyển có 2 chỉ tiêu, ko biết có phải tin vịt ko :)| Nhưng mà vào làm NH giờ khó quá. Bằng giỏi công lập còn tràn lan nên tình hình này dân lập chắc chỉ động viên nhau thôi :)|

Làm ở AGribank mà còn áp lực chắc ko làm đc tín dụng ở NH khác rồi. AGri em thấy là nhẹ nhất rồi ạ.
Chỗ em có ông anh chuyển đến 2,3 NH vì chỉ tiêu đè đầu, mà lương còm ko kham đc :( nói chung là khó khăn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên