Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

chỗ bạn là ở đâu thế? bạn có nghe nói là khi nào tuyển dụng không?

- - - Updated - - -

sao bạn có thông tin này vậy? mình cũng muốn biết An Giang, đồng tháp nhưng bjo nghe bạn nói đã thi rồi mình hết hi vọng rồi. Thế bạn có biết ở Hậu Giang, Cần THơ khi nào tuyển dụng không

ở An Giang 19/10 hết hạn, ĐTháp thì bạn mình nói là chuẩn bị thi......CT, HG mình hok biết nữa nghe bạn mình nói chưa thấy gì hết.

- - - Updated - - -

chỗ bạn là ở đâu thế? bạn có nghe nói là khi nào tuyển dụng không?

- - - Updated - - -

sao bạn có thông tin này vậy? mình cũng muốn biết An Giang, đồng tháp nhưng bjo nghe bạn nói đã thi rồi mình hết hi vọng rồi. Thế bạn có biết ở Hậu Giang, Cần THơ khi nào tuyển dụng không

ở An Giang 19/10 hết hạn, ĐTháp thì bạn mình nói là chuẩn bị thi......CT, HG mình hok biết nữa nghe bạn mình nói chưa thấy gì hết.

Thái Bình có 5 chỉ tiêu, đang trong giai đoạn tuyển thẳng và xét tuyển, đến 30-10 hết hạn nộp hs. chỉ tiêu ít vậy nên chắc k có thi tuyển nữa

iem cũng đang ngóng kết quả đây... bác nào có thông tin về thời gian thì tiết lộ cho mọi người đỡ sốt ruột với... hic hic

oh. Mọi người ơi. agri tuyển ko đăng lên web mà dán thông báo ở chi nhánh ak? hic. có ai biết chi nhánh Phúc Yên tuyển chưa ak?

các bạn xem thông tin tuyển dụng ở chi nhánh hay là thông tin trong vậy? Ko biết có k để mà nộp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên