Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

hehe! agribank lam nhu kieu kien gop to ,100 mon nho thanh mon to! nhg lam agribank dc cai rat nhan! e thay anh co ve rat gioi sao ko thi vao do a? o ben do gio la on dinh nhat do
Thôi em, anh thích môi trường bên BIDV hơn.
noi the chu! bidver la niem tu hao rat lon! a lam chi nhanh trong tp hcm a?
Uhm. Anh làm ở trong TPHCM
bac noi the e xin than trong tu day! mai hy vong se co cac bac khac pst len 1 so thong tin nhe!hihi
Em để lộ thông tin cả ngày nay rồi, giờ thận trọng gì nữa. :D

ui troi! hom wa e thay co ban namcoi gi do dang len nen e nghi binh thuong! cung vai tinh thoi ma a! hehe

bạn nào có thể chỉ mình cách sửa bải viết được không? mình muốn thêm một số thông tin vào đợt thi tuyển này, mà không biết làm cách nào, có gì nhắn lại cho mình với nhé. Thanks

bạn nào có thể chỉ mình cách sửa bải viết được không? mình muốn thêm một số thông tin vào đợt thi tuyển này, mà không biết làm cách nào, có gì nhắn lại cho mình với nhé. Thanks
Mình chưa post thread nhưng mình nghĩ sửa được chứ !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên