Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

co phai toi biet de thi ma tung len dau?ma hinh nhu quy che cung ko co thong tin phai giu tuyet mat

như thế này có gọi là làm lộ thông tin nội bộ k a hwangle ;)
Có gì lộ đâu em, thực tế là vậy mà. Anh chả làm lộ thông tin gì cả. Nhưng mà mấy ai được như giám đốc chi nhánh em. Lương cán sự rõ thấp hơn, đở tốn chi phí hơn mà. Nếu là anh em vẫn ăn lương cán sự thôi :p

the a? vi e co may dua ban, co dua bo lam pho giam chi nhanh thai nguyen do anh ma van phai lam can su,3 nam moi dc thi chuyen vien! ben bidv nay giam doc chi nhanh co ve to nhi? ben agribank thi tong quyet het:)
Công tác TCCB khá nhạy cảm vì vậy khi làm cũng ko nên quá nguyên tắc. Bên mình HO vẫn quyết nhưng họ tôn trọng ý kiến của chi nhánh hơn, ko đến nỗi độc đoán như 1 số ngân hàng.

chinh ra mo rong dia ban nhu bon agribank lai hay! cho nao no cung co mat! vung sau vung xa bidv minh chang co may!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên