Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Bạn ơi! Cho mình hỏi bạn có biết chi nhánh Quảng Bình BIDV có chỉ tiêu tuyển dụng năm 2014 ko bạn? Thanks bạn nhé!

chỉ tiêu của BR-VT năm nay có tuyển cán sự không bạn . Chỉ tiêu ra sao bạn nhỉ.

rieng chi nhanh tp ho chi minh la 25, con cac chi nhanh o sai gon khac tuyen cung nhieu ma vi du: so 2 tuyen 12, bac sai gon 13, nam ky khoi nghia 9.......
Chi nhánh TPHCM tuyển nhiều nhưng chưa chắc 25 người đó được ngồi ở chi nhánh TPHCM. HO hơi ác chỗ là ko nói rõ lắm. Chi nhánh TPHCM đang nghén song thai đấy. Đến lúc bị điều về vùng sâu vùng xa là sốc khỏi hỏi.

quy che tuyen dung nam nay do bac pho tong giam doc:tran xuan hoang ky! ban lam o bidv! chac to ko noi sai chu nhi?:)

Chi nhánh TPHCM tuyển nhiều nhưng chưa chắc 25 người đó được ngồi ở chi nhánh TPHCM. HO hơi ác chỗ là ko nói rõ lắm. Chi nhánh TPHCM đang nghén song thai đấy. Đến lúc bị điều về vùng sâu vùng xa là sốc khỏi hỏi.
do la tot rui ma a!hihi! ma lan dau tien e nghe bang lien thong duoc lam chuyen vien!hoho:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên