Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Cho em hỏi với nộp bản mềm hồ sơ xong thì chi nhánh nơi mình đăng kí lọc hồ sơ hay hội sở lọc hồ sở vậy anh chị ?
THông tin chi tiết bạn chờ thông báo từ Hội sở nhé. Mấy thấy một số bạn chưa gì đã hóng quá thể rồi, các bạn từ từ bình tĩnh đã, giờ này chắc HO đang tập hợp nhu cầu tuyển dụng của các chi nhánh nên con số cụ thể tuyển bao nhiêu và tuyển ở đâu cũng chưa có chính thức.
Dự là đợt này tuyển sẽ có nhiều nơi ở vùng xâu vùng xa đấy (hải đảo cũng có nhé)

THông tin chi tiết bạn chờ thông báo từ Hội sở nhé. Mấy thấy một số bạn chưa gì đã hóng quá thể rồi, các bạn từ từ bình tĩnh đã, giờ này chắc HO đang tập hợp nhu cầu tuyển dụng của các chi nhánh nên con số cụ thể tuyển bao nhiêu và tuyển ở đâu cũng chưa có chính thức.
Dự là đợt này tuyển sẽ có nhiều nơi ở vùng xâu vùng xa đấy (hải đảo cũng có nhé)
em cảm ơn anh/chị nhiều :)

yêu cầu chứng chỉ tiếng Anh bằng C với tin học bằng B hả mọi người?

Năm nay không có thi nhanh đâu nhé, chỉ có 3 vòng thôi: sơ loại- thi tuyển-phỏng vấn.
Còn chuyện lương thì mình cứ nói trước là không cao đâu, đừng hi vọng quá để rồi thất vọng :D
ban lay thông tin ko co thi nhanh o dau ra the', co' that la ko co thi nhanh ko bn

Năm nay BIDV mở mới, và chuyển từ QTK sang PGD, nên nhu cầu tuyển dụng chắc là khá nhiều đấy, để thứ 7 này mình post về thời gian dự kiến từ lúc nộp hồ sơ đến lúc thi nhé.:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên