Hixhix... CV mình hay thế mà sao mọi người nỡ từ chối... rồi cái đề tài này biết làm sao đây...:(( ACE ngân hàng giúp cucty thực tập đề tài này với....
"hiệu quả ứng dụng marketing- truyền thông trong hệ thống ngân hàng"
yhoo: mylinh_pr
Sorry spam!

good, quá hay và tiện lợi cho những mem không có thời gian, thanks nhá

Bạn HungViet cho hỏi sau khi đăng ký thì all thông tin tuyển dụng trên toàn quốc sẽ send về mail, vậy mình có thể đăng ký chỉ nhận thông tin mail tuyển dụng của 4 or 5 tỉnh thành trên cả nước k?? tại vì mình ở Cần Thơ if như thư ngoài miền Bắc or miền Trung có tuyển dụng thì mình cũng k thể tham gia tuyển dụng dc. Thanks bài viết

Bạn HungViet cho hỏi sau khi đăng ký thì all thông tin tuyển dụng trên toàn quốc sẽ send về mail, vậy mình có thể đăng ký chỉ nhận thông tin mail tuyển dụng của 4 or 5 tỉnh thành trên cả nước k?? tại vì mình ở Cần Thơ if như thư ngoài miền Bắc or miền Trung có tuyển dụng thì mình cũng k thể tham gia tuyển dụng dc. Thanks bài viết

Chuẩn men. Có cách nào lọc bớt những trường hợp như trên không anh hungviet ???

hí hí, dịch vụ này mình đã đăng kí ngay khi mình đăng kí làm thành viên của UB :d, rất tiện lợi và hữu ích các bạn ợ và thủ tục đăng kí cũng đơn giản nữa! ;)

cai nay that la bo ich va tien loi! ko mat cong vao tung trang web cua cac ngan hang ma doi khi minh hok nho het nua! hay that do! trang ub rat hay

Thế là từ giờ có thể cập nhật tin tuyển dụng liên tục rồi
cám ơn UB nhìu lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome