Bài viết của chủ thớt rất bổ ích cho các bạn mới vào nghề cv QHKH DN. Tuy vẫn chưa hết chiêu ...bởi cái này là bí mật nghề nghiệp của các bạn "lão làng" nhưng các bạn chỉ cần cố gắng làm hết sức như bài viết này thì sẽ rút ra kinh nghệm bổ ích.... Mình chỉ góp thêm ý là luôn luôn đặt câu hỏi DN sẽ có lợi ích gì khi về chơi với ta.

Thân!

cho em hỏi là nếu không gặp kế toán trưởng lân la trà đá vỉa hè thì làm thế nào mà tiếp cận được Kh nhỉ? Hay là làm thám tử bám theo KH, xem KH hay đi chơi, đi ăn ở đâu :(

Thanks a vì bài viết rất hay. E tốt nghiệp ngân hàng nhưng năm đầu kinh nghiệm là bên chứng từ XNK, e muốn thử thách bản thân hơn và đã bắt đầu nộp đơn QHKH. Em không biết là mình có say mê trong nghề này không khi chưa tiếp xúc và trải nghiệm thực tế, tuy nhiên e nghĩ khi bắt đầu và học hỏi đặc biệt trong QHKH thì mình sẽ trưởng thành và tự tin hơn rất nhiều. Bài viết của a giúp e định hình được rõ hơn cv này và giúp e phỏng vấn NH tốt hơn nữa. Mong a sẽ có thêm nhiều bài viết chia sẻ ntn ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,384
Thành viên mới nhất
debet9xyz
Back
Bên trên