m nộp nhân viên tư vấn tài chính cá nhân và được gọi, pv tùm lum cuối cùng làm cộng tác viên bán hàng.không phải mình mình mà ai cũng vậy hết :(
Mình cũng thấy nói là chuyển mình sang ctv bán cho vay mà ko thấy liên lạc lại gì hết :v hic

mất niềm tin vào tuyển dụng của vp lâu rồi. nhưng mà nó treo mấy cái vị trí ngon quá :)

mất niềm tin vào tuyển dụng của vp lâu rồi. nhưng mà nó treo mấy cái vị trí ngon quá :)
Mình cũng như bạn này, tự nhiên từ vụ tuyển dụng này mà ác cảm luôn cả cái ngân hàng mới ác chư :)) Đi qua thấy là lại"Giời cái ngân hàng nay!!!!"

Có ai gửi đc vào hộp mail của VP ko?? Mình đính kèm CV mà khi gửi thì lại bị báo lỗi là hộp mail của VP đã đầy. Làm hồ sơ bằng tài khoản trên web của VP thì lại ko lưu hồ sơ đc. Gọi điện đến phòng tuyển dụng thì lúc nào cũng bị báo là Busy. Làm sao đây :(

Có ai gửi đc vào hộp mail của VP ko?? Mình đính kèm CV mà khi gửi thì lại bị báo lỗi là hộp mail của VP đã đầy. Làm hồ sơ bằng tài khoản trên web của VP thì lại ko lưu hồ sơ đc. Gọi điện đến phòng tuyển dụng thì lúc nào cũng bị báo là Busy. Làm sao đây :(
minh cung bi tuong tu ban, chc la full that roi :(

các cậu gửi lại email báo lỗi mình check lại nhé nguyenthuhavpbank (gmail)
hi chị thuhavpbank, đầu tháng 7 em co được một chị bên phòng nhân sự gọi đê phỏng vấn qua điện thoại vi trí httd lưu động, sau đó nói 2 ngay sau sẽ gọi đi test nhưng mà e đợi hoài k thấy gì cả. đợt tháng 7 này e cũng nộp lần 2 cũng chưa thấy tin tức gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên