VPBank [HOT] VPBank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Q/Ninh, Nghệ An, T/Hóa… (tháng 5/2014)

thường các vị trí về sale là ko yêu cầu kinh nghiệm + nghiệp vụ mấy mà, chủ yếu là kỹ năng mềm và mối quan hệ thôi :)

VP làm việc nhanh thế ạ? Đã có vị trí đuợc gọi đi pvan rồi. Hóng vị trí của mình v
ậy :D

VP làm việc nhanh thế ạ? Đã có vị trí đuợc gọi đi pvan rồi. Hóng vị trí của mình v
ậy :D

Mỗi một bộ phận họ có định biên số lượng nhân viên riêng, nếu muốn thêm người làm việc, nhưng hết định biên rồi thì buộc phải ký hợp đồng cộng tác viên thôi :)
Thế bt thì khoảng bao lâu thì đc đinh. biên nếu bám trụ đc hả bn :)

bên này hay có kiểu, nộp 1 đằng rồi pv 1 vị trí khác :v. nhất là chỗ việt hải. chán :d

Hôm nay vừa phỏng vấn VP Bank Thanh Hóa. Cái anh mặc áo kẻ đẹp trai thế, 2 anh phỏng vấn cực kỳ thoải mái luôn :D. Mặc dù mình trả lời không tốt nhưng mà tâm trạng cực kỳ thoải mái, do gặp trai đẹp chăng :v :v. Nhân sự VP bank trẻ phết :)).

Còn nữa, sao 12 người mà có mỗi mình con gái thì phải @@. Thôi coi như va chạm :D. Dù sao cũng cảm ơn các anh VP Bank cho e trải nghiệm lần đầu tiên phỏng vấn, không đến nỗi tệ như em tưởng :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên