Chắc nhường cơ hội cho các bạn hết r :(
:(
Có 3 bàn pv, mỗi bàn 3 ng pv. Bàn mình bàn 2, có 3 chị pv.
Gửi mỗi chị một bản cv xong giới thiệu bản thân. Các chị hỏi cơ bản, chú trọng vào kinh nghiệm lãnh đạo.
Mình dính một tình huống vào vai RM đi cho KH vay vốn. KH khăng khăng chỉ cần sổ đỏ và cam kết trả nợ là đc. Mình phải thuyết phục họ tuân theo quy định của NgH. Haiz. Dân ngoại đạo có biết phải thuyết phục sao đâu. Trả lời lung tung xong chị pv phán ngay: Em nói thế ko bh thuyết phục đc KH. :(:(:(
Một câu hỏi t.a bốc thăm đc: In ur opinion, what are the advantages of Vietnam' retail market? Cái này mình cũng có từng đọc qua loa, trả lời cũng ko chỉn chu lắm :confused:
Xong chắc do chưa hết h, bị hỏi thêm câu tình huống lựa chọn giữa công việc và tình yêu :p
Nhìn chung các anh chị cũng thoải mái, hỏi theo kịch bản hết thôi. Các bạn chuẩn bị ngon lành là ok à :cool:
Mình đi buồn tiếp đây. Gud luck all!

Chắc nhường cơ hội cho các bạn hết r :(
:(
Có 3 bàn pv, mỗi bàn 3 ng pv. Bàn mình bàn 2, có 3 chị pv.
Gửi mỗi chị một bản cv xong giới thiệu bản thân. Các chị hỏi cơ bản, chú trọng vào kinh nghiệm lãnh đạo.
Mình dính một tình huống vào vai RM đi cho KH vay vốn. KH khăng khăng chỉ cần sổ đỏ và cam kết trả nợ là đc. Mình phải thuyết phục họ tuân theo quy định của NgH. Haiz. Dân ngoại đạo có biết phải thuyết phục sao đâu. Trả lời lung tung xong chị pv phán ngay: Em nói thế ko bh thuyết phục đc KH. :(:(:(
Một câu hỏi t.a bốc thăm đc: In ur opinion, what are the advantages of Vietnam' retail market? Cái này mình cũng có từng đọc qua loa, trả lời cũng ko chỉn chu lắm :confused:
Xong chắc do chưa hết h, bị hỏi thêm câu tình huống lựa chọn giữa công việc và tình yêu :p
Nhìn chung các anh chị cũng thoải mái, hỏi theo kịch bản hết thôi. Các bạn chuẩn bị ngon lành là ok à :cool:
Mình đi buồn tiếp đây. Gud luck all!
Nghe đã choáng rồi! T.T

Mình cũng bàn 2, pv câu tiếng Anh câm như hến ko rặn ra đc từ nào @@

Câu của mình là mô tả về nhân tố nào giúp ngành NH phát triển.

Mình thắc mắc là ở Bà triệu có 3 bàn pvan, mỗi bạn đc pv gần tiếng, nên 2ngay max chỉ pv đc 3*7*2=42, cá Hcm là 80ng. Lsao pvan dc 120ng nhỉ?
T thấy mưa to, mà có vẻ có cơ số người không đến. Lịch của t là 5h30 chiều hôm qua mà 2h đã có đt bên Vietin gọi đi phỏng vấn luôn "nếu e ko đến thì bảo chị luôn để c còn biết đường" rồi :) Đến đấy vắng lắm, t là người cuối cùng ở bàn đó luôn (chắc cũng có lẽ vậy mà vắng). Mấy bàn khác còn độ 2-3 người thôi. Mà không phải ai cũng phỏng vấn mất gần 1 tiếng đâu bạn ạ :D Người nào mà pvan họ thấy chán quá là hỏi qua quýt vài câu rồi tam biệt mà :D Theo t nghĩ là có thể 120ng đó không đi đủ. Nhưng kể cả đi đủ thì vẫn hoàn toàn có thể pv hết được mà!

À, t có nói chuyện với 1 bạn chở người thân đi thi :D Bạn ấy bảo phỏng vấn xuyên trưa luôn, lắm người đợi từ 1h chiều mãi mới được pv :)) Thấy số mình cũng may, đến phát vào luôn =)))

Uh vì t là gần tiếng, bạn bàn bên cạnh t nghĩ cũng phải trên 30p. Nhìn chung là cũng ko phải kiểu pv 15 20p đi ra :))
Uh nếu ko đi đủ thì t thấy là pv đc. Còn nếu xếp lịch pv 10ng/ngày, mỗi bàn GK phải pv thông từ 8am đến 7pm thì ghê quá :))
C pvan bàn nào? T pv bàn 3 chị, có 1 chị thân thiện nhất.
t bàn 2. 2 chị, 1 anh :D 1ng hỏi, 2 ng còn lại chỉ ngồi nhìn, ghi và cười thôi, chứ cũng ko làm vẻ gì để tạo áp lực đâu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên