VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

Hôm mình pvan vòng 1 thì hội đồng k hỏi gì thêm, ngoài việc nghe mình gthieu bản thân và thành tích đạt được xong thì hỏi lương lậu thế nào ? Chưa chắc ở vietin đã hơn bên em đâu ? Tại sao em lại muốn vào vietin ? Cân nhắc suy nghĩ kĩ nhé. Xong hỏi nhà cửa ở đâu, chồng con j chưa ? Có ny chưa ? Toàn hỏi chuyện ngoài lề :(

Cho em hỏi vị trí Giao dịch viên với Tín dụng bán lẻ bên nào áp lực hơn ạ!

mình học liên thông nhưng đã có 3 năm kinh nghiêm tại Bank khác thì liệu có đc nhận hồ sơ không nhỉ :))

Hôm mình pvan vòng 1 thì hội đồng k hỏi gì thêm, ngoài việc nghe mình gthieu bản thân và thành tích đạt được xong thì hỏi lương lậu thế nào ? Chưa chắc ở vietin đã hơn bên em đâu ? Tại sao em lại muốn vào vietin ? Cân nhắc suy nghĩ kĩ nhé. Xong hỏi nhà cửa ở đâu, chồng con j chưa ? Có ny chưa ? Toàn hỏi chuyện ngoài lề :(

Oi minh cung the, ban pv chi nhánh nào, vị trí gì thế. Hix chắc out r quá bạn :(((

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Review phỏng vấn hôm nay:
1. Em hãy giới thiệu về bản thân
Em tên ..., sinh năm...., theo học..., đã từng làm ....

2. Em đã làm qua công việc ... với vị trí nào
Em đã làm ... tại ... hơn ... năm

3. Em học ngành kế toán nhưng ứng tuyển vào ngân hàng vậy em có gặp trở ngại gì không
....

4. Theo em thì khi thẩm định 1 khách hàng thì yếu tố nào quan trọng nhất
...

5.
6.
7. Tùy theo cách bạn trả lời nhé

8. Theo bạn thì ngành kinh tế nào tại địa phương đang có triển vọng phát triển, đáng để mình tài trợ

9. Hãy kể 1 kinh nghiệm mà mình tâm đắc nhất (vì mình có kinh nghiệm làm ngân hàng nên sẽ có câu này)

10. Nếu giao chỉ tiêu, e làm thế nào để hoàn thành
Mình khuyên bạn nào phỏng vấn nên nói là có liên kết với cán bộ địa phương vừa thuận tiện thẩm định đc chính xác vừa giới thiệu hồ sơ thường xuyên.

11. Vì sao ứng tuyển vào vietinbank

12. Hãy kể một vài tài lẻ của bản thân.

Mình đi phỏng vấn đc hỏi như thế đấy, hi vọng sẽ giúp được bạn nào chuẩn bị phỏng vấn. Cá nhân mình thì phỏng vấn trả lời ko vướng mắc gì nhưng cảm giác ko đc tự tin lắm.

Chúc các bạn thành công.

Sent from my E2312 using U&Bank Mobile app

Cậu ơi. Cậu pv chi nhánh nào ak

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Cho mình hỏi đợt tuyển dụng 1.100 chỉ tiêu (hết hạn ngày 13/04/2017) có bạn nào được gọi đi phỏng vấn vòng 1 chưa ạ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên