VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

Cho mình hỏi, trong danh sách chỉ tiêu tuyển dụng, chi nhánh Quảng Trị có 3 chỉ tiêu, nhưng khi đăng nhập tại website của Vietinbank để ứng tuyển thì tìm không có mục ứng tuyển của chi nhánh Quảng Trị. Có bạn nào biết ko ạ? Mình cám ơn rất nhiều.

Cho mình hỏi, trong danh sách chỉ tiêu tuyển dụng, chi nhánh Quảng Trị có 3 chỉ tiêu, nhưng khi đăng nhập tại website của Vietinbank để ứng tuyển thì tìm không có mục ứng tuyển của chi nhánh Quảng Trị. Có bạn nào biết ko ạ? Mình cám ơn rất nhiều.

Chia buon voi ban la ko dc nop tiep
ăn nói vớ vẩn, nói thì có dẫn chứng nhé....ở đâu lại lòi ra thằng tung tin vịt. Nếu có quy đinh k được nộp trong vòng 6 tháng họ sẽ ghi rõ thông tin trên web, trên web k có nên ai nộp đợt tháng 2 rồi vẫn nộp bình thường.

IT họ chưa up lên hết thôi , bạn cứ từ từ chờ họ up lên rồi nộp.

anh cốc ơi cho e hỏi mình nộp 2 vị trí cho 2 chi nhánh khác nhau tại hcm được không ạ
rồi có quy định tạch 6 tháng nộp ko ạ
em cảm ơn ạ

Haiza... Vào chinh chiến tại VTB gần năm mới hiểu vì sao mỗi năm tuyển mới hơn 1000... Như lá rụng mùa thu...

Chỉnh sửa lần cuối:
Có bạn nào nộp onl dc ko? Mình nhập đến Thông tin ứng viên mà ấn Lưu nó toàn ko hiện ra gì, ko báo lỗi gì cả. Có ai bị như mình ko :((

@cocghe266 anh ơi Bộ hồ sơ ứng tuyển có cần đơn xin việc và sơ yếu lí lịch không ạ, em chưa có bằng tin học thì có sao không ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên