VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

Mình mới nộp đợt tháng 2 còn chưa hết gia hạn nữa mà có đợt mới rồi hoang mang quá các bác ạ.

Sao em chỉ tiêu, CN Tân Bình đọt trước (23.2) là nhóm 2, bây giờ là nhóm 1, mọi người có biết CN này nhosm1 hay là nhom 2 ko?

Em là con gái, cao m53 thui, học tài chính :( lại thích làm ngân hàng. Đọc trong yêu cầu thì phải m58 :(

Em là con gái, cao m53 thui, học tài chính :( lại thích làm ngân hàng. Đọc trong yêu cầu thì phải m58 :(

bằng đại học liên thông hệ chính quy cũng không được nhận hả mọi người? học cao đẳng xong liên thông ở trường đó luôn? hay cứ nhắm mắt nộp đại?

ai có tài liệu phỏng vấn tiếng anh không ạ
TA vô cùng lắm em, không có tài liệu ôn tủ đâu. Vietin có thể chuẩn bị bộ câu hỏi bất kỳ, lấy từ nhiều nguồn. Hầu hết là các bài đọc/mẩu tin dưới dạng tiếng Anh chuyên ngành, có thể là tin tức về thị trường, về Vietin (giải thưởng, thành tích, sản phẩm),... Chịu khó mỗi ngày luyện vài bài đọc để tăng vốn từ và phản xạ, còn đâu thì tùy cơ ứng biến vì TA cần cả một quá trình. Phần dịch TA cũng k quyết định hoàn toàn cơ hội trúng tuyển, nhiều bạn k dịch được nhiều vẫn đỗ, nhưng dù sao dịch được vẫn tăng sức thuyết phục hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên