VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

Trong file cel Tràng An có tuyển 1 Hậu kiểm,nhưng trên trang tuyển dụng không có,có ai biết không ạ!:confused:

Bạn pv vòng 2 như thế nào review cho mọi người được ko, mình thấy có cả dịch tiếng anh nữa nên hơi lo

K có TA, pvan của t chỉ xoay quanh cv hiện tại tớ đang làm với cách tìm kiếm kh thôi. K giống như pvan mà kiểu chia sẻ nghiệp vụ i [emoji31][emoji31]. Nhưng ngta cũng xoáy quanh cv mình làm, khai thác kh ntn, mối qhe có từ đâu :(

Nghe nói Chi Nhánh 4,5,6 nợ xấu hơi nhiều. Chi Nhánh Tây Sài Gòn năm nào cũng xuất xắc, ko có nợ xấu.

Mấy anh/chị/bạn/em đang làm ở Vietinbank có lời khuyên hay chia sẻ gì cho các ứng viên đang nộp hồ sơ vào Vietin ko ạ? Vừa đọc comt của mấy bạn lầu trên về chuyện áp lực doanh số, rồi KPIs, rồi mấy anh chị xin nghỉ và rời hẳn khỏi ngành bank,... phải nói là vô cùng hoang mang đấy ạ.
Thi thố có phải đơn giản mà đỗ được đâu, ôn luyện rồi phỏng vấn mấy vòng. May mắn mà đỗ, thì nghỉ ở công ty cũ mới sang làm. Nhọc nhằn như thế mà đến lúc làm ít lâu lại không chịu được và phải xin nghỉ thì thật đáng tiếc.

Dẫu biết là tùy người phù hợp hay không mà có thể hoàn thành công việc tốt, nhưng em muốn hỏi ở đây là thực sự môi trường Vietin giờ đang áp lực như vậy sao ạ??? Em định nộp QHKHDN mà nghe vậy thấy nản nản :'( Em nộp ở tỉnh thôi chứ không phải Hà Nội hay HCM đâu ạ.

Nên vào VTB nhưng chắc ko gắn bó với nó đc lâu. Vào kiếm ít data KH của Chi Nhánh rồi chạy khi đó bạn sẽ được săn đón kể cả VCB. Vì nguồn KH VTB hầu hết ngân hàng nào cũng làm được. Nên ko cần suy nghĩ nhiều làm gì cứ vào đi....

Nghe nói Chi Nhánh 4,5,6 nợ xấu hơi nhiều. Chi Nhánh Tây Sài Gòn năm nào cũng xuất xắc, ko có nợ xấu.

Mình mới pv GDV CN5 tuần trước. Đang đợi kết quả, ngày nào cũng vào ub xem có bạn nào đã có thông tin pv2 và mail cá nhân, mình cũng đang ôn Anh văn vì bỏ lâu rồi không đụng đến mà lòng lo lắng lắm, sợ bị out vòng 1 thì có cơ hội vòng 2 đâu mà ôn đồ mà không ôn đợi kq đậu v1 thì k ôn kịp cho v2. Bữa ngủ mơ thấy đọc danh sách đậu v1 k có tên mình, trong giấc mơ khóc quá trời đất ^^ À hình như chỉ có GDV mới pv vòng 2 có tiếng Anh đúng không ạ?

Mình mới pv GDV CN5 tuần trước. Đang đợi kết quả, ngày nào cũng vào ub xem có bạn nào đã có thông tin pv2 và mail cá nhân, mình cũng đang ôn Anh văn vì bỏ lâu rồi không đụng đến mà lòng lo lắng lắm, sợ bị out vòng 1 thì có cơ hội vòng 2 đâu mà ôn đồ mà không ôn đợi kq đậu v1 thì k ôn kịp cho v2. Bữa ngủ mơ thấy đọc danh sách đậu v1 k có tên mình, trong giấc mơ khóc quá trời đất ^^ À hình như chỉ có GDV mới pv vòng 2 có tiếng Anh đúng không ạ?

Èo chi nhánh nợ xấu nhiều làm còng lưng ko thưởng đã vậy phải cày đến 9h khuya mới về. Nếu chưa có kinh nghiệm thì lương chỉ đc 7trieu. Nên đậu thì làm ko thì thôi khỏi mơ bạn

Mình cũng đang đi làm rồi bạn ạ. Chỗ của mình mới vào chỉ có 5tr5 lễ k thưởng 1 xu, cuối năm tuỳ vào TOI và xếp loại KPI mới được thưởng, làm ở PGD nhưng về trễ là chuyện thường. Mỗi PGD chỉ dc 2 GDV làm kiêm luôn kiểm ngân. Mình nói thật có bank nào khủng khiếp đi nữa mình cá rằng k qua bank hiện tại mìn đang làm đâu ạ. Nên mình đã ứng tuyển thì tâm huyết và chờ đợi kết quả mà mình đã đi qua. Nếu không tốt thì xem như duyên chưa bén, tâm lý khá là nhẹ nhàng [emoji5]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,582
Thành viên mới nhất
chadapri33win
Back
Bên trên