VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

m vừa đi buổi sáng về, các a chị chỉ hỏi những câu hỏi liên quan ít ít đến cv thui, có ng chỉ hỏi mỗi liên quan đến cv cũ, ng thì hỏi sao e vào vị trí này, m thi điều hành ls, a c bảo cho vài câu đánh giá về thị trường kinh tế trong thời gian tới, và ảnh hưởng đến lãi suất ntn. trượt luôn!!!!:(

m vừa đi buổi sáng về, các a chị chỉ hỏi những câu hỏi liên quan ít ít đến cv thui, có ng chỉ hỏi mỗi liên quan đến cv cũ, ng thì hỏi sao e vào vị trí này, m thi điều hành ls, a c bảo cho vài câu đánh giá về thị trường kinh tế trong thời gian tới, và ảnh hưởng đến lãi suất ntn. trượt luôn!!!!:(
Bạn ơi, thế ko có phần bốc thăm câu hỏi nghiệp vụ rồi trả lời à (như các bạn thi tín dụng với gdv ý ) :)
Có đông người pv không bạn, bạn pv có lâu k :)

Bạn đã check lại thông tin chưa??? Có đi phỏng vấn ko bạn???

- - - Updated - - -

Ủa, vậy không có ai phỏng vấn sáng sao???

Tớ sáng nay vẫn không nhận thêm thông tin gì nên chẳng quan tâm nữa. Bạn tớ đi pv QTRRTT về kể là pv khoảng 30 phút, có những bộ phận pv tận 1 tiếng, thêm cái nữa là thấy một bạn đang làm ở VT đi pv cùng kể là hai ngày cuối tuần tuyển nội bộ và đã tuyển đủ cho vị trí QTRRTT, chẳng biết thông tin chính xác bao nhiêu %, nghe xong gọi là an ủi mình ko mất công đi pv :(

Tớ sáng nay vẫn không nhận thêm thông tin gì nên chẳng quan tâm nữa. Bạn tớ đi pv QTRRTT về kể là pv khoảng 30 phút, có những bộ phận pv tận 1 tiếng, thêm cái nữa là thấy một bạn đang làm ở VT đi pv cùng kể là hai ngày cuối tuần tuyển nội bộ và đã tuyển đủ cho vị trí QTRRTT, chẳng biết thông tin chính xác bao nhiêu %, nghe xong gọi là an ủi mình ko mất công đi pv :(

Chị ơi. Tuyển nội bộ đã đủ cho cả 3 vị trí phòng QTRRTT rồi hả chị. Thế này thì nản chí nhỉ :|

Mình cũng mới đi sáng nay, các a chị chỉ hỏi về công việc cũ. mình làm bên QHKH, anh chị hỏi dư nợ của mình là bn, tỷ lệ dư nợ xấu là bn, còn hỏi tại sao lại để dư nợ cao ntn, lúc biết mình cho vay theo chỉ đạo thì hỏi qua đó thì e đã rút ra được cho mình bài học gì, kinh nghiệm đối phó như thế nào, mình trả lời k tốt lắm nên tạch luôn, dù sao cũng cảm ơn các anh chị đã cho mình bài học, mình sẽ tiếp tục cố gắng để thi vào Vietinbank

thông báo kết quả luôn hả bạn hay là chỉ đoán là out thôi :)

Các bạn đã đi phỏng vấn cho mình hỏi chút. 3 bản TTUV in ra ý, có phải dán ảnh nữa ko, hay chỉ in ra là được và in màu hay in đen trắng thế :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên