VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Sáng nay có bạn đến trường rồi nhưng hôm nay không phỏng vấn, có mỗi ông bảo vệ và danh sách thi từ hôm qua. Mình thì tuyệt nhiên không nhận được bất kỳ sms hay email nào luôn :(

vietin lần này làm ăn chán nhỉ, có email thì phải báo sớm 1 chút cho người ta chuẩn bị, còn nếu loại thì cũng phải báo 1 tiếng cho đỡ phải chờ đợi :)|

Hy vọng là 12 suất có cả hai chúng ta :D
Tình hình không biết họ hẹn 8h15 có chính xác không hay là đến tận 9h, 10h đây @@
Vậy, chúng ta là đối thủ của nhau roài b-:)D. Chúc c và mọi người pv may mắn nhé, còn mình chưa biết là có đi không nữa, đang lưỡng lự.

vietin lần này làm ăn chán nhỉ, có email thì phải báo sớm 1 chút cho người ta chuẩn bị, còn nếu loại thì cũng phải báo 1 tiếng cho đỡ phải chờ đợi :)|

Khổ, mình lại còn thấy bảo hồ sơ nếu nhận là sẽ được gọi nên mới thắc mắc, chứ không thì cũng xác định luôn

Thế sao trong thông báo lại ghi là bắt đầu phỏng vấn từ 16/03 nhỉ??? Chắc 2 ngày 16,17/03 phỏng vấn trong nam, không thấy ai thông tin j cả??? Haizzz.

Bạn nào chưa nhận được email thông báo thì thử check mail xem. Mình thấy họ gửi lại rồi đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back
Bên trên