VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Bạn Dongut ơi bạn thi vị trí Basel II đúng ko? Bạn thi lúc nào và ở đâu thế? Lần trước phỏng vấn mình chẳng nhận được email phải tự đến hỏi. Lần này chắc cũng vậy, chẳng biết pass hay fail cứ đến hỏi thôi.

Bạn ơi lần trước bạn đến tận nơi hỏi hay gọi số nào vậy? Mình cũng không nhận được email hay tin nhắn báo đỗ, trượt, sốt ruột quá!

Có ai thi thẩm định Định chế tài chính mà nhận được mail chưa, mình thi hôm 18 mà chưa thấy nhận được mail, hic, chắc tạch rùi!

Mình pv thẩm định định chế tài chính này, mình nhận được email hôm qua. Đang chưa biết ôn những gì đây.

cả nhà ai k nhận đc mail báo fail thì gọi lên nhân sự check nhé. mình k nhận đc mail và gọi lên hỏi thì đc biết sáng mai đi thi lúc 9h40. bó tay quá, may mà 1 em đi thi cùng mình bảo goi lại đi :((

39421086 nhé, mà mình bảo c gửi lại mail cho e đc k thì c đó bảo e kiểm tra lại đi, c gửi hết rồi, huhu, chỉ bit mai thi 9h40 tại 183 nguyễn lương bằng thôi. tớ thi RRHĐ, bạn thi gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên