VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Tớ cũng vừa nhận được xong, chiều thứ 7, ca 4, vị trí MLNN. Có bạn nào thi cùng ca k nhỉ :D

Bạn ơi, trong mail của bạn có password với user name và vị trí tuyển dụng không? Mail mình nhận được chẳng thấy có pass/user name, vị trí j ca @.@

Mà đợt này lạ nhỉ, thi có 2 môn t/a với nghiệp vụ :-?

Có ai ALM nhận được mail ko.hic. mà họ có gửi tin nhắn về điện thoại k mọi người?

Mình cũng nhận được mail nhưng không thấy co user và pass, thi online chỉ có câu hỏi trắc nghiệm thôi nhi

Chúc mừng mọi người vào vòng 2 nhé, mình không nhận được email. Mình cũng đoán được lúc phỏng vấn rồi. Mình nghĩ là sau vụ này, mình sẽ cân nhắc về việc có nên tiếp tục hi vọng với Vietinbank nữa không!hjx hjx:(

Sao nhanh vậy? Mình mới đi pv chiều hôm qua thôi mà. Tình hình này chắc mình out rồi.hix

- - - Updated - - -

Nhà mình có ai đi pv chiêu hôm qua ở 126 Đôi Cấn mà nhận được email không?

Bạn ơi, trong mail của bạn có password với user name và vị trí tuyển dụng không? Mail mình nhận được chẳng thấy có pass/user name, vị trí j ca @.@

Mà đợt này lạ nhỉ, thi có 2 môn t/a với nghiệp vụ :-?

Mình cũng nhận dc mail, nhg cũng k có pas, user j cả, lại thi có 2 môn thôi

Mọi người có nhận được tin nhắn ở điện thoại là check mail ko. jo mình chưa nhận được :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265
Back
Bên trên