VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

CN t thi thì ko bít ai đỗ vtri m thi luôn, lấy 2ng mà 5ng pv cùng nhau ntin buôn đều out, dsach pv có sdt mà. Ảo thôi r! M chưa có mail cảm ơn, mấy bạn kia có bạn m hỏi thì có mail rôi nhưng m cung chả hy vọng j vì thường những suất đó chả ai ko nhận việc mà CN gọi pv bổ sung tiếp. Chán ghê!
chẳng có nhẽ xem xét lâu thế

Cho mình hỏi, có bạn nào sn 93 trúng tuyển vietin mà giờ bên đó yêu cầu bằng tốt nghiệp không?. Mình trúng tuyển rồi nhưng còn đang đợi bên chi nhánh gọi cho trung ương xem có cần bằng ko (Rõ là ưu tiên sinh viên chuẩn bị ra trường ấy mà tầm này thì hầu như các trường chưa có bằng). Mình đang đợi hỏi xem thế nào ==

Họ bảo sáng mai m lên đó nhận việc, không phải pv lần 2.
Mình chỉ nhận đt, không thấy gửi mail.

Cho mình hỏi, có bạn nào sn 93 trúng tuyển vietin mà giờ bên đó yêu cầu bằng tốt nghiệp không?. Mình trúng tuyển rồi nhưng còn đang đợi bên chi nhánh gọi cho trung ương xem có cần bằng ko (Rõ là ưu tiên sinh viên chuẩn bị ra trường ấy mà tầm này thì hầu như các trường chưa có bằng). Mình đang đợi hỏi xem thế nào ==
Có gcn tốt nghiệp tạm thời là đc mà bạn :). tháng 9 mình mới có bằng nè bạn :).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên