VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

anh thi vị trí gì ah? nge chợ đồn có kq rồi mà k lẽ tạch cmnr? chờ cả gần tháng trời k lẽ phũ za

Hôm bữa anh phỏng vấn khách hàng cá nhân đó, bữa pv ngoài Đà Nẵng bị trục trặc giấy tờ nên pv cuối á. Thôi kiếm việc khác mà làm đi. Ra ĐN 2 lần gần mất 4 củ. :)

Bạn gọi lên chi nhánh hỏi đi, có kết quả rồi đó. T PV chiều nhưng hôm đó bận việc nên đi muộn chút. Bạn thì sao? PV sáng hay chiều?
T nghĩ chắc trượt thôi vì qhkh ưu tiên nam mà,lần trc gọi bị trượt,bùn,nên chả mún gọi,t pv sáng,ng gần cuối luôn,mà bao nhiu ng pv vòng 2 ấy nhỉ,hôm pv vòng 2 bạn pv tốt hem

Hôm bữa anh phỏng vấn khách hàng cá nhân đó, bữa pv ngoài Đà Nẵng bị trục trặc giấy tờ nên pv cuối á. Thôi kiếm việc khác mà làm đi. Ra ĐN 2 lần gần mất 4 củ. :)
đậu phộng nhà nó bữa em bị đau ráng lết đi mà giờ nghe phũ quá? Thôi kiếm chỗ khác vậy? mất tiền đi Đà Nẵng

Hcm- chi nhánh tân bình đã có kết quả mình vừa goi lên phòng TCHC , ai muốn biết kết quả thì gọi lên hỏi trực tiếp theo số này 08.39485959 nhấn phím 0 đọc họ tên họ sẽ báo kết quả . Mình đã đậu vui quá mở tiệc hihi . Mình vào bằng thực lực không phải COCC nhé
mình cũng muốn gọi nhưng ko có số phòng nhân sự CN TPHCM, bạn coi số đt ở đâu v bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên