VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Hỏi ngoài lề xíu :D. Có bạn nào ở Nghệ An thi BIDV đợt này k? Cho mình hỏi là CN Nghệ An đợt này k tuyển hả mn? Mình lội page bidv đọc đi đọc lại tin td mà k thấy có NA :(
BIDV Nghệ An có tuyển đó bạn. Cơ mà mai hết hạn rồi. Nếu bạn làm nhanh hồ sơ chắc vẫn kịp nộp đấy

Gì chứ bidv nghệ an k khả quan c à :))

Mình thì ko ở Nghệ An, nhưng mình quan tâm đến BIDV tuyển dụng,

Mình có đọc qua topic tuyển dụng 8 CV ở Nghệ An, và mình thấy nó rất buồn cười.

Có bạn nào thử đặt câu hỏi là: "Tại sao đợt tuyển dụng hệ thống của BIDV bắt đầu vào 1/7, nhưng thời gian nhận hồ sơ của chi nhánh Nghệ An kết thúc vào 30/6 ko?"

Ok, chi nhánh có thể vẫn thi tập trung với cả hệ thống, vậy tại sao ko nộp online, mà phải thu bản cứng, lại còn giới hạn hồ sơ nhận? Phải chăng lo lắng rằng hồ sơ của 1 số thiên tài xuất chúng sẽ bị 1 vài trục trặc ngớ ngẩn của HO loại đi.

HAHAHAHAHA

Nói xin lỗi hơi khó nghe, nhưng mà BIDV về các tỉnh, thì đến cả tuyển dụng tập trung còn có suất xã giao của các sếp tỉnh nhé.

Tin hay ko thì tùy, hahaha

Chuyện bt ở huyện , BIDV Nghệ An mà, k có cửa đâu =))
Mấy bạn đừng nói vậy. Tuyển hồ sơ lần này của BIDV Nghệ An khắt khe lắm, Nên cái số lượng 30 bộ nhận là khó để đủ. T nghĩ cái số 30 bộ đấy sẽ vào vòng 2 để thi TA vs Nghiệp vụ luôn. Còn việc khó hay không thì mình cũng đâu có mất gì đâu, chỉ mất công thôi mà :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên