VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Kiên nhẫn mà chờ đợi cũng có cái hay của nó. Lâu lâu có mấy bạn vô góp vui để làm loãng bầu không khí căng thẳng topic nửa tháng nay cũng ko tệ. Topic cứ suốt ngày bi quan, than thở người đọc cũng bị lây tâm trạng :) Đã chờ được 5 ngày thì thêm 1 ngày cũng ko thành vấn đề các bạn nhỉ?!

Chờ đợi không đáng sợ, mà sợ nhất là không biết phải chờ đến bao giờ. Lậy thần linh lậy thánh ala cho mai có kết quả

Ko bk trong tuần này có kết quả không nhỉ. Ngày nào đi làm, rảnh tý là lại trộm lên web hóng tin các bạn. @@

C giờ làm ở đâu? Có ở HN ko t mời cafe. Hôm nọ t phỏng vấn vòng 2 ko tốt vì thiếu nghiệp vụ. :(
Thấy các bạn trẻ vào ngóng liên tục cũng buồn cười, chắc toàn các em mới ra trường nên toàn dùng các từ đao to nào là mất ăn mất ngủ, gãy cổ, ... :) giống hệt mình 2 năm trước. Hóng này hóng nọ cũng chẳng làm mọi việc theo ý mình được, tốt nhất là tập trung những việc mình có thể thay đổi
Ai cũng đều mong cv tốt hơn thôi. Nếu b đang cần chuyển việc gấp thì có đi làm 5 năm rồi vẫn ngóng như vầy thôi

Mình mới vào làm 1 NH được 4 ngày, ngày nào cũng hóng kết quả Vietin mà chả làm ăn được gì sất, tinh thần cứ như ở trên mây ý

Mình thì mới được SHB thông báo trúng tuyển giờ sắp kí hợp đồng mà vẫn ngóng chờ vietinbank ? Mọi người cho mình hỏi chế độ lương thưởng bên SHB như thế nào ? Mình trúng vị trí CVQHKH cá nhân

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên