VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Hi các bạn! Cho mình hỏi: có phải theo danh dách thứ tự phỏng vấn thì sẽ pv ứng viên cao điểm nhất trở xuống k? Vì mình thấy danh sách pv của từng chi nhánh k xếp theo chữ cái.
Hình như thế hay sao ý. Vì 1 số bạn có kih nghiệm tại chi nhánh mình cug pv đầu tiên

Hi các bạn! Cho mình hỏi: có phải theo danh dách thứ tự phỏng vấn thì sẽ pv ứng viên cao điểm nhất trở xuống k? Vì mình thấy danh sách pv của từng chi nhánh k xếp theo chữ cái.
k c ak,t thấy lúc thi test ai đứng trc trong danh sách thi xếp phỏng vấn trc, danh sách thi test cũng chả theo thứ tự gì cả

Mình nghĩ không hẳn là kinh nghiệm đâu, vì mình thấy năm sinh khá là lộn xộn, mà mình nghĩ phần lớn là kinh nghiệm sẽ tỷ lệ thuận với năm sinh.
ukm.nói chung là theo kiểu là ai nộp hồ sơ trước thì nhập vào hệ thống trc, xong họ lọc theo chi nhánh thôi, như bạn t 2 đứa nộp cùng nhau thi test cũng cùng nhau, mà tên 2 đứa theo thứ tự có gần nhau đâu

Hải Dương gọi rồi, thì bạn đấy phải báo đỗ hay out chứ. Tình hình làm tăng độ nóng thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên