VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình thấy vietinbank làm việc khá chuẩn xác về giờ giấc. Nên đã nói là 20 có kết quả thì chắc chắn 20 có.

Thường thì đến cái phần báo trúng tuyển sẽ do CN chủ động báo cho ứng viên khi nhận được danh sách trúng tuyển từ TW gửi về, vì có trường hợp những bạn đứng top đầu không đi làm thì sẽ gọi tiếp những người tiếp theo đó, do đó còn tùy vào phòng nhân sự mỗi CN làm nhanh hay chậm à.
nếu vậy có lẽ tới thứ 2 mới có thông báo.hic

Mình thấy vietinbank làm việc khá chuẩn xác về giờ giấc. Nên đã nói là 20 có kết quả thì chắc chắn 20 có.
cũng toàn tin hành land báo 20 có chứ ko có tin chính thức :D, nhưng mà 1/7 vận hành quy trình mới nên chắc cũng sẽ đẩy nhanh tiến độ tuyển, để còn 1 tuần cb và nhung ban da di làm kip viet đơn xin nghỉ việc. Bạn nào làm QHKH thì cb tinh thần chạy và chạy :D

nếu vậy có lẽ tới thứ 2 mới có thông báo.hic
không biết năm nay có giống năm trước ko chứ, năm trước mọi người được gọi đi làm rồi thì cả 1 tuần sau CN mình mới gửi mail không gọi đt, còn điều tra lý lịch ứng viên ở phường nữa cơ, haizzzzzzzzzzz, cho nên nếu CN nào có kết quả chậm thì mn đừng lo là rớt nhé

không biết năm nay có giống năm trước ko chứ, năm trước mọi người được gọi đi làm rồi thì cả 1 tuần sau CN mình mới gửi mail không gọi đt, còn điều tra lý lịch ứng viên ở phường nữa cơ, haizzzzzzzzzzz, cho nên nếu CN nào có kết quả chậm thì mn đừng lo là rớt nhé
Anh ở chi nhánh nào đấy ạ :D:D

Vừa hỏi bạn tớ nó bảo nó hỏi phòng nhân sự chi nhánh Đông HN thì đc bảo là chưa nhận đc kết quả @@ Chắc đầu tuần sau mới có, còn hóng dài :"> Mỗi ngày cổ dài thêm 1cm :3

eo.không đồng loạt ak bạn, thế thì cứ nghĩ mình đã out nhỉ?

Dự là mình tạch rồi, nay vẫn chưa có thông báo gì, trong khi thấy mấy bạn được báo rồi. Đợi chờ mà lo lắng quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên