VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

có bạn nào từng pv vòng 2 ở hàm nghi, tp hồ chí minh không?
có thể cho mình biết pv như thế nào được ko?.
Mình hỏi để ôn dự phòng thôi chứ mình không biết có vượt qua vòng 1 pv tại chi nhánh ko nữa.:(
Thanks

Có bạn nào thi GDV chưa kinh nghiệm không? Vòng thi viết vừa rồi làm bài thế nào

Mấy năm trước thì thi viết xong bao nhiêu lâu mới có kết quả vậy các bạn ơi? Đợi kiểu này đau tim wá :(

Các bạn ơi cho mình hỏi bao giờ thi có kết quả thi viết GDV vậy? Đợi chờ khổ sở quá :(

Có bạn nào được gọi đi thi vị trí phê duyệt tín dụng HO chưa nhỉ ?

Nghe nói những bạn vượt qua vòng 1 vị trí QHKH ở các chi nhánh, mà buổi phỏng vấn được hội đồng xếp hạng top, bài ghi âm của buổi phỏng vấn sẽ được gửi về chi nhánh Hội sở để rà soát, sau đó sẽ được xếp lịch gọi lên phỏng vấn vòng 2 theo từng khu vực miền....( nghe nói thôi)...
Phỏng vấn vòng 1 chia ra 3 mức tốt - trung bình - không đạt....
Ai mà phỏng vấn xong được báo về chuẩn bị vòng 2 là hiểu rồi đó nhé....;););)
Còn ai mà phỏng vấn xong thấy hội đồng im im....:(:(:(...là 70% chắc tạch roài....

Nghe nói những bạn vượt qua vòng 1 vị trí QHKH ở các chi nhánh, mà buổi phỏng vấn được hội đồng xếp hạng top, bài ghi âm của buổi phỏng vấn sẽ được gửi về chi nhánh Hội sở để rà soát, sau đó sẽ được xếp lịch gọi lên phỏng vấn vòng 2 theo từng khu vực miền....( nghe nói thôi)...
Phỏng vấn vòng 1 chia ra 3 mức tốt - trung bình - không đạt....
Ai mà phỏng vấn xong được báo về chuẩn bị vòng 2 là hiểu rồi đó nhé....;););)
Còn ai mà phỏng vấn xong thấy hội đồng im im....:(:(:(...là 70% chắc tạch roài....
Vậy là mình đi họp rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back