VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

ui còn phải giải thích nữa a? sợ quá, em cứ tưởng chọn đáp án đúng là đc chứ? ra là còn phải giair thích
Đấy là format từ giai đoạn tháng 10/2012 - tháng 5/2013 em ơi, bây giờ là hơn 2 năm sau rồi, xen giữa trong 2 năm qua Vietin cũng thay đổi format mấy lần, trong mấy đợt gần đây đã chuyển sang trắc nghiệm hoàn toàn. Vietin nổi tiếng là khó đoán trong vòng thi, năm nay k biết thế nào, nhưng khả năng đề trắc nghiệm toàn bộ là rất cao.

Bạn nguyen nga ơi Mình nộp CN Hoàng Mai vị trí thẩm định có mail báo test từ hơn 12h trưa thứ 7 rồi nhé. Hình như t7 HO gửi mail báo hàng loạt vì thấy có nhiều bạn các tỉnh khác nhau cũng báo nhận mail trưa t7. Mail gửi là mail chung tuyendung@
Bạn ơi bạn có biết ai khác nộp CN Hoàng Mai các vị trí QHKH không? Đã nhận được phản hồi gì chưa?

Ai thẩm định CN Quang Trung chiều thứ 5 tuần này đi thi ca 4h30 ko? Nhập hội ôn thi nào :(

Chi nhánh Kiến An Hải Phòng thi Thẩm định nào!
mình nhận đc email thi viết vào ca 3 ngày 4/6/2015/có ai thi cùng thẩm định như mình không nhỉ

Ngồi mài mông lủng cả quần rồi cơ mà vẫn chưa thấy tâm hơi gì.
Cơ mà tình hình có quen vài đứa nộp cùng thì đứa nào cũng có anh chị làm trỏng!
Nhưng nghe nói quan hệ thì quan hệ, mí vị trí khác k rõ chứ QHKH cứ phải đủ chuẩn. Tất nhiên 2 đứa chuẩn như nhau thì quan hệ vẫn hơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back
Bên trên