VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

có bạn nào nộp CN KCN Tiên Sơn không?

chiều nay lúc 2h kém có 1 số điện thoại bàn gọi, lúc đó t đang bận chút việc, đầu óc lại đang lơ tơ mơ, lại quên không ấn ghi âm cuộc gọi, hình như biểu 3/6 pv, không biết mnguoi được thông báo pv lúc mấy jo? @@
T cũng đc gọi lúc hơn 1h, cũng đang ngủ nghe đc là 10h40 ngày 2/6, t đk vtrí qhkhcn, mong là ko nhầm :v

Có bạn nào thi Chi nhánh Ninh Bình ko? Sao tự dưng HO lại hoãn phỏng vấn của Chi nhánh ko biết? Còn ko biết hoãn đến ngày nào, có lẽ nào là để nhét tụi COCC vào? hizhiz
Trường hợp này giống mình bạn à, nhưng mình nôp ở Thái nguyên, hôm trước gọi mình t7 đi pv, rồi tối muộn t6 gọi lại báo hoãn vì lý do từ HO, khi nào có lịch sẽ thông báo, cũng đang hoang mang giống bạn chuyện COCC luôn :(

Không thấy ai gọi luôn. Hi vọng là chưa gọiOTE="Hero_1st, post: 753343, member: 6046"]CN Daklak vi tri QHKH ai duoc nhan thong bao, hô len cac ban oi.[/QUOTE]
Kho

Trường hợp này giống mình bạn à, nhưng mình nôp ở Thái nguyên, hôm trước gọi mình t7 đi pv, rồi tối muộn t6 gọi lại báo hoãn vì lý do từ HO, khi nào có lịch sẽ thông báo, cũng đang hoang mang giống bạn chuyện COCC luôn :(
mấy bác này nc buồn cười, COCC thì liên quan j đến việc hoãn lịch pv, bác nào giải thích sự liên quan hộ cái

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên