VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Cho em Hỏi ngu tý lỡ đậu Vietinbank rồi có phải dc gởi ra trường đào tạo nhân lực học thêm 1 khoá Nghiệp vụ nưa ở ngoài HN ko ?

Nói ko phải mê tín chứ các bạn cố gắng đi,t tin chắc là 99% là đã đặt cọc trước rồi.ghế ít đít nhiều thôi.nhưng các chi nhánh như ở Hà Nội và HCM thì người giỏi vẫn có cơ hội cao.he2

Mọi người cho em hỏi là Ai qua vòng hồ sơ là có mail thông báo hết rồi ạ? Sao em chả nhận đc gì :(( Có khi nào em tạch rồi không ạ? Hôm nộp hồ sơ em cũng không có chứng chỉ tin học vs t.A gì cả. Tại em mới năm cuối, chưa ra trường :(

Mọi người cho em hỏi là Ai qua vòng hồ sơ là có mail thông báo hết rồi ạ? Sao em chả nhận đc gì :(( Có khi nào em tạch rồi không ạ? Hôm nộp hồ sơ em cũng không có chứng chỉ tin học vs t.A gì cả. Tại em mới năm cuối, chưa ra trường :(
Bạn ơi mình cũng năm cuối mà, chờ đi bạn, mình nghĩ là tb sẽ tùy chi nhánh. Cơ mà cũng hoang mang quá đi :D

[
Bạn lấy thông tin này từ đâu vậy. Mình cũng nộp CN nghệ an mà tới giờ chưa có thông tin gì hết.
Tiện đây, bạn nào ở CN Nghệ An nhận được mail thì up cho ae biết thông tin với nhé. Thấy nóng ruột rồi :3
mình có bạn nộp ở chi nhánh Cửa Lò nói vậy. Nghe nói Cn Nghệ An cũng thế. :( :(. Chi nhánh Cửa Lò có lịch pv rồi đấy bn. Bn lúc nào pv báo mình với nhá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên