VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình cũng nộp chi nhánh Bắc Thăng Long mà chưa thấy gì :(
Chờ đợi trong trường hợp này không hạnh phúc tẹo nào, nhưng thay vì lo lắng, các bạn nên ổn định tâm lý, "âm thầm" chuẩn bị (đội này mới nguy hiểm:D). Sự chuẩn bị của các bạn, nếu có cơ hội thể hiện ở các vòng tiếp theo trong đợt tuyển này thì tốt, không thì cũng hữu ích khi thi tuyển, PV vào các NH khác. Khả năng cao năm nay vị trí QHKH chỉ PV, vòng 1 PV tại CN nên các CN chủ động về lịch (nằm trong 1 khoảng thời gian do Hội sở đưa ra), vì thế, việc có CN thông báo trước, CN thông báo sau, sớm muộn vài ba ngày là bình thường. Việc của mình trong lúc chờ thông báo là chuẩn bị, lo lắng cũng có thay đổi được gì.

Chờ đợi trong trường hợp này không hạnh phúc tẹo nào, nhưng thay vì lo lắng, các bạn nên ổn định tâm lý, "âm thầm" chuẩn bị (đội này mới nguy hiểm:D). Sự chuẩn bị của các bạn, nếu có cơ hội thể hiện ở các vòng tiếp theo trong đợt tuyển này thì tốt, không thì cũng hữu ích khi thi tuyển, PV vào các NH khác. Khả năng cao năm nay vị trí QHKH chỉ PV, vòng 1 PV tại CN nên các CN chủ động về lịch (nằm trong 1 khoảng thời gian do Hội sở đưa ra), vì thế, việc có CN thông báo trước, CN thông báo sau, sớm muộn vài ba ngày là bình thường. Việc của mình trong lúc chờ thông báo là chuẩn bị, lo lắng cũng có thay đổi được gì.
Cho mình hỏi ngu tí, các bạn ôn thi QHKH thì ôn những cái j thế ?

Cho mình hỏi ngu tí, các bạn ôn thi QHKH thì ôn những cái j thế ?
Chịu khó lội page bạn nhé. Vị trí QHKH là vị trí có nhiều thông tin để tham khảo nhất, ứng viên phù hợp với vị trí này cũng phải là những bạn thể hiện sự chủ động trong mọi việc. Bạn lại thể hiện sự bị động ở một việc tối thiểu thế này :|

mình cũng ko hiểu lắm, vị trí QHKH cá nhân ko đòi hỏi kinh nghiệm nhưng đến lúc hỏi nghiệp vụ thì ko biết sẽ hỏi như thế nào?
bởi vì nếu chỉ hỏi lý thuyết các môn đã học thì trc h chỉ học tín dụng DN chứ có học cá nhân đâu :( Ai thông não cho mình phát :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên