VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Good luck!
Chiều đi pv về bạn review tình hình cho mọi người biết với nha.
Mà ngoài Ngô Quyền ra còn CN nào có lịch pv rồi không nhỉ.
Mình đi phỏng vấn về đây
sao có bạn hỏi tận 20 phút, mà mình chỉ có 7,8 phút gì đó, anh giám đốc hỏi mình mỗi tìm khách hàng thế nào là hết....

Hôm qua mình xì xèo bàn tán với mọi người trên ub, thế mà hôm nay thông tin mình thắc mắc về chứng chủ tiếng anh B hay C hôm nay đã đến tai anh chị nhân sự HO rồi, hôm nay đi phỏng vấn về mới đc biết cụ thể hơn, đúng là thông tin tuyển dụng thì không yêu cầu tiếng anh, nhưng chi nhánh Ngô Quyền Hải Phòng thì có yêu cầu thêm tiếng anh, và phải là tiếng anh C. Chi nhánh Ngô Quyền muốn lựa chọn nhân sự tốt hơn

Nói chung là cơ văn cấu hết rồi các bạn ạ. Hôm trước có mon men đi nộp. Một a bên nhân sự có bảo'' Em làm bên ngân hàng XXX tốt rồi qua đây làm gì, khó lắm, '' mình có nói. '' Em thi cho biết xem có cơ hội cho mình ko... '' và gặng hỏi a ấy thêm thì nói chung là có suất hết rồi. mình nộp ở HN. Mà mình còn biết thêm là có vài chi nhánh ở HN nữa cũng tuyển. Nhưng mà ko đăng trên web. @@. @@ @@ . Đi thi cho văn nghệ vậy. Ko có ý làm nhụt chí các bạn. Nhưng thật sự nghe xong mình cũng hơi nản.

Nói chung là cơ văn cấu hết rồi các bạn ạ. Hôm trước có mon men đi nộp. Một a bên nhân sự có bảo'' Em làm bên ngân hàng XXX tốt rồi qua đây làm gì, khó lắm, '' mình có nói. '' Em thi cho biết xem có cơ hội cho mình ko... '' và gặng hỏi a ấy thêm thì nói chung là có suất hết rồi. mình nộp ở HN. Mà mình còn biết thêm là có vài chi nhánh ở HN nữa cũng tuyển. Nhưng mà ko đăng trên web. @@. @@ @@ . Đi thi cho văn nghệ vậy. Ko có ý làm nhụt chí các bạn. Nhưng thật sự nghe xong mình cũng hơi nản.
Chán cảnh đi thi cho văn nghệ quá TT:confused:

Chi nhánh nào vậy bạn ơi?

Bạn đi thi với tâm trạng thế này thì bảo sao không đỗ, kệ đi cứ cố gắng hết mình

Có bạn nào nhận đc thông báo vòng test của CN Nghệ An chưa? Hôm qua mình đi nộp hs thấy chị thu hs bảo GDV nhiều lắm rồi e ah :| lúc mình nộp có 4 bạn nộp cùng và lạ là mình thấy có một bạn gái đc yêu cầu ký tên vào một cái danh sách gì đấy mà lúc mình hỏi e có phải ký j k chị thì chị ấy bảo k của e xong rồi e có thể về :-S ??? K bik có vấn đề j k nữa haiz (ah bạn nữ đó bị đo chiều cao đc 1m56 mà vẫn đc nhận hs đó mn ) ;)

Có bạn nào nhận đc thông báo vòng test của CN Nghệ An chưa? Hôm qua mình đi nộp hs thấy chị thu hs bảo GDV nhiều lắm rồi e ah :| lúc mình nộp có 4 bạn nộp cùng và lạ là mình thấy có một bạn gái đc yêu cầu ký tên vào một cái danh sách gì đấy mà lúc mình hỏi e có phải ký j k chị thì chị ấy bảo k của e xong rồi e có thể về :-S ??? K bik có vấn đề j k nữa haiz (ah bạn nữ đó bị đo chiều cao đc 1m56 mà vẫn đc nhận hs đó mn ) ;)
mình cũng nộp CN Nghệ An đây bạn ơi. Bây giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả. Hôm mình nộp hs cũng ko phải đo chiều cao, chị ở phòng hành chính kiểm tra hso, hỏi qua vài câu, hỏi mình cao bao nhiêu rồi đưa 1 tờ danh sách cho mình ghi thông tin rồi ký vào. Không biết sao nữa.haizz

mình cũng nộp CN Nghệ An đây bạn ơi. Bây giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả. Hôm mình nộp hs cũng ko phải đo chiều cao, chị ở phòng hành chính kiểm tra hso, hỏi qua vài câu, hỏi mình cao bao nhiêu rồi đưa 1 tờ danh sách cho mình ghi thông tin rồi ký vào. Không biết sao nữa.haizz
Uh mình cũng chưa thấy động tĩnh gì mà cái vụ ký giấy làm mình lăn tăn quá k biết tại sao lại phân biệt như vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên