VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mọi người cho mình hỏi chút là file thông tin ứng viên có được viết trên máy tính rồi in hay phải in ra viết tay??

Tuần trước tranh thủ chạy qua nộp hồ sơ hộ đứa bạn. Đang mặc nguyên đồng phục, thế là ôi thôi, mình bị các cô chú anh chị nhìn như khỉ trong sở thú, từ sảnh tới lúc vào thang máy, lúc ở hành lang chờ ... Có mấy anh với mấy cô còn phi từ phòng làm việc ra hỏi thăm con bé @@
Thật chỉ muốn độn thổ, cũng may đi làm rồi, da mặt dày lắm rồi nên vẫn bình tĩnh ngồi chờ người nhà nó mang lên bổ sung giấy tờ thiếu :)
Thật may cô ấy vẫn cho mình cơ hội, và dù bị muộn, lúc ý đã hết giờ làm việc...cô ấy vẫn ở lại và chấp nhận khi bị mình làm phiền tiếp :D , bị quý và cảm tình với cô làm phòng nhân sự vietinbank quá, phải cảm ơn cô rất nhiều :) , ấn tượng tốt lắm luôn về vietinbank trong việc tuyển dụng :)
Hoá ra mặc đồng phục đi nộp hồ sơ giúp bạn trong giờ khá phiền phức nhưng có vẻ cũng được ưu ái :D

có anh chị nào biết mấy năm trước tính điểm đậu qua vòng 1 ntn ko ạ? lấy trên xuống hay mỗi môn trên 5đ là qua ạ? ^^

Bạn có nhẫm lẫn gì ko. Thông báo yêu cầu tiếng anh trình B ở đâu??? Mình chưa có bằng tiếng anh vẫn được nhận hồ sơ. Cô ở phòng hành chính cũng bảo là ko vấn đề gì. Ngày mai mới hết hạn nộp hồ sơ. Sao có chuyện pv ngày mai được @@
Mình biết như thế, lúc đầu mình nộp thì bắt phải có Anh B, xong hnay là CN mà mình vẫn nhận đc đt của chi nhánh nói phải có C mới đc, mình đang cay cú quá đây

Hôm nay còn ai đi nộp ko, hôm nay mình mới đi nộp được, nhân tiện có ai nộp ở Nam Định ko

Mình mới đi nộp hồ sơ xong. Mình thiếu bảng điểm do nhà trường không cấp bảng điểm. Đầu tháng 6 sẽ phát bằng tốt nghiệp và bảng điểm luôn. Mình chỉ nộp bản phô tô các bác ak. Và mình đã không được nhận.
Buồn dã man luôn ấy, chả lẽ không linh hoạt được sao? Có bác nào thiếu bảng điểm mà vẫn được nhận không?
Có cách nào giúp mình không các bạn? 4h chiều nay hết hạn rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên