VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Các anh chị đi trước cho em hỏi, em chỉ cao 1m52, có cơ hội vào không ạ? Em phân vân lắm, sẽ đi nộp thử nhưng rất mong được anh chị tư vấn trước ạ.
chẳng sao cả, nếu bạn thấy lo thì cứ khai man + sửa lại chỗ chiều cao trong giấy khám sức khỏe là ok. đừng đi giày bệt là chả ai biết cả

Mn ơi mình là sv năm cuối chưa có chứng chỉ tin học và ngoại ngữ liệu lúc nộp hồ sơ người ta có nhận ko nhể ?????
Người ta không nhận đâu bạn. Trước khi ra trường hầu như là đã phải có những chứng chỉ này rồi.

@1234beu : Vị trí yêu cầu có kinh nghiệm là bắt buộc nha. Mà phải là kinh nghiệm về tín dụng. Hôm nay mình nộp hs, nhưng không chấp nhận kinh nghiệm về bán hàng thông thường => out và dặn: em giữ lại hs, khoảng tháng 7,8 có đợt tuyển dành cho ứng viên không có kinh nghiệm.
@hoangngan1: hôm nay m nộp ở CN Thủ Thiêm thì không đo chiều cao, chỉ hỏi là em cao bao nhiêu thôi. Nói chung cái này tùy chi nhánh, hên xui. kaka
Bạn ơi tháng 7,8 có đơt tuyển k kinh nghiệm nữa hả bạn?
Toàn hệ thống hay chi nhánh hả bạn?

có anh, chị....nào đã thi vị trí Tài trợ thương mại chưa ạ? Cho em hỏi là vị trí đó thi có khó hơn các vị trí khác không? Và những kiến thức trọng tâm là gì ạ?

E đã nộp hồ sơ bên giao dịch viên, a c nào có kình nghiệm thi rồi có thể cho e biết cấu trúc đề giao dịch viên ko ạ? có tự luận ko ạ? vì học kế toán dở hơn tchinh nên e sợ định khoản cực lun :(

nhà mình có nhiều bạn nộp CN Nghệ An không ạ? năm nay CN nghệ an chỉ lấy mỗi 1 GDV. Không sợ thi chỉ sợ được 1 suất lại COCC mất rồi. Hy vọng là thi tuyển công khai minh bạch :D
Ui, bạn nộp chi nhánh nghe an ak.? Nhung vao lam luong thuong ko cao dau, no xau nhieu ma,kaka. Tuy nhien ban co len, biet dau thoi gian nua luong thuong lai kha hon , hihi. :)

Mọi người ơi cho mình hỏi 1 năm Viettin tuyển dụng như thế này bao nhiêu lần vậy ạ!!!

Ui, bạn nộp chi nhánh nghe an ak.? Nhung vao lam luong thuong ko cao dau, no xau nhieu ma,kaka. Tuy nhien ban co len, biet dau thoi gian nua luong thuong lai kha hon , hihi. :)
cụ thể hơn được không bạn, hiện tại chế độ lương thưởng bên đó là như nào vậy?
Đợt này bạn có nộp hồ sơ không? hay là đi làm rồi vậy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back