VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

hôm nay mình đi nộp, người ta bảo giấy cam kết phải có xác nhận của trường. Mình qua trường thì bên trường nói bây h chưa xác nhận tốt nghiệp đc, phải chờ tháng 6 có ds tốt nghiệp đã. Có ai bị giống mình k? :((

cho hỏi mình định nộp chi nhánh Đông Hà Nội nhưng bằng Trung Bình có được không, mình chỉ kém xíu là khá mới đau, :( liệu còn đi nộp hồ sơ cho đỡ mất công, lại đang có bạn làm chi nhánh bên đó nữa mà
ĐH chính quy bằng xếp loại khá trở lên bạn nhé, các trường có trong nhóm liệt kê cua CTG

hôm nay mình đi nộp, người ta bảo giấy cam kết phải có xác nhận của trường. Mình qua trường thì bên trường nói bây h chưa xác nhận tốt nghiệp đc, phải chờ tháng 6 có ds tốt nghiệp đã. Có ai bị giống mình k? :((
chắc c đen thôi, t đi nộp chị ấy bảo cần có giấy chứng nhận tốt nghiệp nhưng t bảo là đầu tháng 6 trường em mới có, chị ấy cũng nhận hồ sơ mà không bít có sao không; mà c chi nhánh nào th

bủn cái là bị rớt từ vòng gửi xe! sao chỉ có vietinbank là phân biệt dân lập với công lập thế. đâu phải dân lập tất cả đều tệ hết đâu! quan trọng là bạn làm được gì! số phận đã z rùi thui đành chịu z! hì
Sao CTG nó không phân biệt bằng ĐH nước ngoài với bằng ĐH VN ấy, bằng cấp ở VN không có giá trị toàn cầu

chắc c đen thôi, t đi nộp chị ấy bảo cần có giấy chứng nhận tốt nghiệp nhưng t bảo là đầu tháng 6 trường em mới có, chị ấy cũng nhận hồ sơ mà không bít có sao không; mà c chi nhánh nào th
mình nộp CN2 á :<

Nộp Hoàn Kiếm có vẻ oke cho bạn nào muốm làm việc nội thành. Đông HN sẽ phân về các phòng ở Gia Lâm....... theo thông tin vỉa hè

mn ơi cho mình hỏi là cái chứng chỉ tin học với ngoại ngữ là mình nộp bản photo ah ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên